Injin Bugawa Mai Lanƙwasa na Sinanci na Sin Launuka Shida na Tsakiya Nau'in Drum na Roba

Injin Bugawa Mai Lanƙwasa na Sinanci na Sin Launuka Shida na Tsakiya Nau'in Drum na Roba

Injin Bugawa Mai Lanƙwasa na Sinanci na Sin Launuka Shida na Tsakiya Nau'in Drum na Roba

mai fassara

Danna sau biyu
Zaɓi don fassara

 


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

mai fassara

Danna sau biyu
Zaɓi don fassara

A cikin 'yan shekarun nan, ƙungiyarmu ta rungumi fasahar zamani daidai gwargwado a gida da waje. A halin yanzu, kamfaninmu yana aiki da ƙungiyar ƙwararru da suka sadaukar da kansu ga ci gaban Injin Bugawa na Takardar Bugawa ta Sinawa Masu Launuka Shida na Tsakiyar Drum Nau'in Drum, Muna ɗaukarsa a matsayin tushe na sakamakonmu. Don haka, muna mai da hankali kan ƙera mafi kyawun kayayyaki masu inganci. An ƙirƙiri tsarin gudanarwa mai kyau don tabbatar da daidaiton kayayyakin.
A cikin 'yan shekarun nan, ƙungiyarmu ta rungumi fasahar zamani a gida da waje. A halin yanzu, ƙungiyarmu tana da ƙwararrun ma'aikata waɗanda suka himmatu wajen ci gabanta.Injin Flexo Nau'in Drum Na Tsakiya, Injin Bugawa Nau'in Drum Na Tsakiya na China FlexoMuna samun abokan ciniki masu aminci da yawa ta hanyar ƙwarewa mai kyau, kayan aiki na zamani, ƙungiyoyi masu ƙwarewa, ingantaccen kula da inganci da mafi kyawun sabis. Za mu iya tabbatar da duk kayanmu. Fa'idodin abokan ciniki da gamsuwa koyaushe sune babban burinmu. Ya kamata ku tuntube mu. Ba mu dama, ku ba ku abin mamaki.
Injin buga CI mara waya mai launi 6

ƙayyadaddun fasaha

Samfuri CHCI6-600F CHCI6-800F CHCI6-1000F CHCI6-1200F
Matsakaicin ƙimar yanar gizo 650mm 850mm 1050mm 1250mm
Matsakaicin ƙimar bugawa 550mm 750mm 950mm 1150mm
Matsakaicin Gudun Inji 500m/min
Saurin Bugawa 450m/min
Mafi girman sassauci/Ja da baya Dia. φ800mm
Nau'in Tuki Cikakken servo drive mara amfani
Kauri farantin Farantin Photopolymer 1.7mm ko 1.14mm (ko kuma a ƙayyade)
Tawadar Tawada mai tushe ta ruwa ko tawada mai narkewa
Tsawon bugawa (maimaita) 300mm-800mm
Kewayen Substrates LDPE; LLDPE; HDPE; BOPP, CPP, PET; Nailan, TAKARDA, BA A YI BA
Samar da wutar lantarki Wutar lantarki 380V. 50 HZ.3PH ko kuma wanda za a ƙayyade

Bayanin Aiki

  • Shakatawa ta tasha biyu
  • Tsarin Bugawa na Cikakke na servo
  • Aikin yin rijista kafin
  • Aikin ƙwaƙwalwar menu na samarwa
  • Farawa da rufe aikin matsi na kamawa ta atomatik
  • Aikin daidaita matsin lamba ta atomatik a cikin tsarin bugawa yana ƙaruwa da sauri
  • Tsarin samar da tawada mai yawa na likitan ruwa na ɗakin kwana
  • sarrafa zafin jiki da bushewar tsakiya bayan bugawa
  • EPC kafin bugawa
  • Yana da aikin sanyaya bayan bugawa
  • Naɗewar tashar sau biyu.

Turret Mai Sauƙi Biyu

Sake hutawa a cikin tuƙi na tsakiya, sanye take da injin servo, sarrafa madauri na inverter

Turret Mai Sauƙi Biyu

Tsarin Matsi

Matsi tsakanin abin naɗin farantin da silinda mai ra'ayi na tsakiya yana gudana ne ta hanyar injinan servo guda biyu a kowane launi, kuma ana daidaita matsin lambar ta hanyar sukurori na ƙwallo da jagororin layi biyu na sama da ƙasa, tare da aikin ƙwaƙwalwar matsayi.

Tsarin Matsi

Tsarin samar da ruwan wuka da tawada na likita

An yi ruwan injin tsabtace ɗakin kwana da ƙarfe mai ƙarfi tare da tsarin canji mai sauri

Tsarin samar da ruwan wuka da tawada na likita (1)

Hannun Riga Syetem

Hannun Silinda na Bugawa da aka shigo da shi daga Turai
Hannun riga na yumbu anilox nadi

Hannun Riga (3)

Tsarin bushewa na tsakiya

Tsarin busarwa na tsakiya (2)
Tsarin busarwa na tsakiya (1)

Tsarin Duba Bidiyo

Tsarin Duba Bidiyo (2)
Tsarin Duba Bidiyo (1)

Turret Mai Juyawa Tashar Biyu

Sake yin amfani da injin servo sau biyu, sanye take da injin servo, Ikon tashin hankali yana ɗaukar ikon sarrafa na'urar juyawa mai haske sosai, diyya ta atomatik ta tashin hankali, ikon sarrafa madauki, saitin tashin hankali mai taper (gano silinda mai ƙarancin gogayya, daidaitaccen matsin lamba yana daidaita sarrafa bawul, diamita na coil yana kaiwa ƙimar da aka saita zai iya ƙararrawa ko dakatarwa ta atomatik)

Turret Mai Juyawa Tashar Biyu

Samfurin Bugawa

Buga-SamfuriA cikin 'yan shekarun nan, ƙungiyarmu ta rungumi fasahar zamani daidai gwargwado a gida da waje. A halin yanzu, kamfaninmu yana aiki da ƙungiyar ƙwararru da suka sadaukar da kansu ga ci gaban Injin Bugawa na Takardar Bugawa ta Sinawa Masu Launuka Shida na Tsakiyar Drum Nau'in Drum, Muna ɗaukarsa a matsayin tushe na sakamakonmu. Don haka, muna mai da hankali kan ƙera mafi kyawun kayayyaki masu inganci. An ƙirƙiri tsarin gudanarwa mai kyau don tabbatar da daidaiton kayayyakin.
Ƙwararren ɗan ƙasar SinInjin Bugawa Nau'in Drum Na Tsakiya na China Flexo, Injin Flexo Nau'in Drum Na TsakiyaMuna samun abokan ciniki masu aminci da yawa ta hanyar ƙwarewa mai kyau, kayan aiki na zamani, ƙungiyoyi masu ƙwarewa, ingantaccen kula da inganci da mafi kyawun sabis. Za mu iya tabbatar da duk kayanmu. Fa'idodin abokan ciniki da gamsuwa koyaushe sune babban burinmu. Ya kamata ku tuntube mu. Ba mu dama, ku ba ku abin mamaki.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi