
Bisa ga ƙa'idar "Sabis mai kyau, mai gamsarwa", muna ƙoƙarin zama abokin tarayya mai kyau a gare ku don Injin Bugawa na Musamman na Factory 4 6 8 Launi na Gearless Servo Motor Ci na filastik Flexo don Siyarwa, Jagorancin wannan fanni shine burinmu na dindindin. Kayan daki don farawa da kayan aji shine burinmu. Don ƙirƙirar kyakkyawar makoma, muna son yin aiki tare da duk abokai nagari a gida da ƙasashen waje. Idan kuna da sha'awar mafita, da fatan za ku yi haƙuri ku tuntube mu.
Bisa ga ƙa'idar "Sabis mai kyau, mai gamsarwa", muna ƙoƙarin zama abokin hulɗar ku na musamman donInjin Bugawa Mai Lanƙwasa da Injin Bugawa Mai LanƙwasaAna fitar da kayayyakinmu zuwa ƙasashen duniya. Abokan cinikinmu koyaushe suna gamsuwa da ingancinmu mai inganci, ayyukan da suka shafi abokan ciniki da farashi mai rahusa. Manufarmu ita ce "ci gaba da samun amincinku ta hanyar sadaukar da ƙoƙarinmu don ci gaba da inganta kayayyaki da ayyukanmu don tabbatar da gamsuwar masu amfani da mu, abokan cinikinmu, ma'aikata, masu samar da kayayyaki da kuma al'ummomin duniya da muke haɗin gwiwa a cikinsu".

| Samfuri | CHCI8-600F-S | CHCI8-800F-S | CHCI8-1000F-S | CHCI8-1200F-S |
| Matsakaicin Faɗin Yanar Gizo | 650mm | 850mm | 1050mm | 1250mm |
| Matsakaicin Faɗin Bugawa | 600mm | 800mm | 1000mm | 1200mm |
| Matsakaicin Saurin Inji | 500m/min | |||
| Matsakaicin Saurin Bugawa | 450m/min | |||
| Mafi girman sassauci/Ja da baya Dia. | Φ800mm/Φ1200mm | |||
| Nau'in Tuki | Cikakken servo drive mara amfani | |||
| Farantin Fotopolymer | Za a ƙayyade | |||
| Tawadar | Tawada mai tushe ta ruwa ko tawada mai narkewa | |||
| Tsawon Bugawa (maimaita) | 400mm-800mm | |||
| Kewayen Substrates | LDPE, LLDPE, HDPE, BOPP, CPP, PET, Nailan, Fim mai numfashi, | |||
| Samar da Wutar Lantarki | Wutar lantarki 380V. 50 HZ.3PH ko kuma wanda za a ƙayyade | |||
1. Bugawa mai inganci da inganci: An ƙera injin buga takardu na Gearless CI flexigraphic don samar da sakamako na bugu daidai da daidaito. Yana amfani da fasahar bugawa ta zamani don tabbatar da cewa hotunan da aka buga suna da kaifi, bayyananne, kuma suna da inganci mafi girma.
2. Ƙarancin gyara: Wannan injin yana buƙatar ƙaramin gyara, wanda hakan ya sa ya zama zaɓi mafi kyau ga 'yan kasuwa waɗanda ke son rage farashin aikinsu. Injin yana da sauƙin tsaftacewa da kulawa, kuma baya buƙatar gyara akai-akai.
3. Nau'i daban-daban: Injin buga takardu na Gearless CI mai sassauƙa yana da matuƙar amfani kuma yana iya sarrafa ayyukan bugawa iri-iri. Yana iya bugawa akan nau'ikan kayayyaki daban-daban, gami da takarda, filastik, da yadi marasa saka.
4. Mai sauƙin amfani da muhalli: An ƙera wannan injin bugawa don ya zama mai amfani da makamashi kuma mai sauƙin amfani da muhalli. Yana rage amfani da wutar lantarki, yana samar da ƙarancin hayaki, kuma yana samar da ƙarancin sharar gida, wanda hakan ya sa ya zama zaɓi mai ɗorewa ga 'yan kasuwa da ke damuwa da tasirin gurɓataccen iskar carbon ɗinsu.










Bisa ga ƙa'idar "Sabis mai kyau, mai gamsarwa", muna ƙoƙarin zama abokin tarayya mai kyau a gare ku don Injin Bugawa na Musamman na Factory 4 6 8 Launi na Gearless Servo Motor Ci na filastik Flexo don Siyarwa, Jagorancin wannan fanni shine burinmu na dindindin. Kayan daki don farawa da kayan aji shine burinmu. Don ƙirƙirar kyakkyawar makoma, muna son yin aiki tare da duk abokai nagari a gida da ƙasashen waje. Idan kuna da sha'awar mafita, da fatan za ku yi haƙuri ku tuntube mu.
Injin Bugawa na Musamman na Gearless Flexo Printing Press da Flexographic Printing Machinery, Ana fitar da kayayyakinmu zuwa ƙasashen duniya. Abokan cinikinmu koyaushe suna gamsuwa da ingancinmu mai inganci, ayyukan da suka shafi abokan ciniki da farashi mai rahusa. Manufarmu ita ce "ci gaba da samun amincinku ta hanyar sadaukar da ƙoƙarinmu don ci gaba da inganta kayayyaki da ayyukanmu don tabbatar da gamsuwar masu amfani da mu, abokan cinikinmu, ma'aikata, masu samar da kayayyaki da kuma al'ummomin duniya da muke haɗin gwiwa".