
Muna da ɗaya daga cikin na'urorin ƙera kayayyaki mafi ƙirƙira, injiniyoyi da ma'aikata masu ƙwarewa, waɗanda aka san su da tsarin sarrafawa mai inganci da kuma ƙungiyar masu samun kuɗi masu abokantaka kafin/bayan siyarwa don Ciyar da Mota. Na'urar Bugawa ta Flexo. Takarda. "Canza don mafi girma!" ita ce taken mu, wanda ke nufin "Duniya mafi girma tana gabanmu, don haka bari mu so ta!" Canza don mafi girma! Shin kun shirya?
Muna da ɗaya daga cikin na'urorin kera kayayyaki mafi kirkire-kirkire, injiniyoyi da ma'aikata masu ƙwarewa, waɗanda suka ƙware kuma suka ƙware a fannin sarrafa kayayyaki, da kuma ƙungiyar masu samun kuɗi masu abokantaka kafin/bayan tallace-tallace.Injin Bugawa da Na'urar Lankwasawa ta Flexo, Kullum muna riƙe da ƙa'idar kamfanin "mai gaskiya, ƙwararre, mai tasiri da kirkire-kirkire", da kuma manufofin: bari duk direbobi su ji daɗin tukinsu da daddare, bari ma'aikatanmu su fahimci darajar rayuwarsu, da kuma zama masu ƙarfi da kuma yi wa mutane hidima. Mun ƙuduri aniyar zama mai haɗa kasuwar samfuranmu da kuma mai ba da sabis na tsayawa ɗaya a kasuwar samfuranmu.
| Samfuri | CH6-600B-Z | CH6-800B-Z | CH6-1000B-Z | CH6-1200B-Z |
| Matsakaicin faɗin Yanar Gizo | 650mm | 850mm | 1050mm | 1250mm |
| Matsakaicin Faɗin Bugawa | 560mm | 760mm | 960mm | 1160mm |
| Matsakaicin Gudun Inji | 120m/min | |||
| Matsakaicin Saurin Bugawa | 100m/min | |||
| Mafi girman sassauci/Ja da baya Dia. | Φ1200mm/Φ1500mm | |||
| Nau'in Tuki | Ɗaukar bel ɗin daidaitawa | |||
| Farantin Fotopolymer | Za a ƙayyade | |||
| Tawadar | Tawada mai tushe ta ruwa | |||
| Tsawon Bugawa (maimaita) | 300mm-1300mm | |||
| Kewayen Substrates | Takarda, Ba a Saka ba, Kofin Takarda | |||
| Samar da Wutar Lantarki | Wutar lantarki 380V. 50 HZ.3PH ko kuma wanda za a ƙayyade | |||
● Wani muhimmin fasali na injin buga takardu na slitter stack flexo shine sassaucinsa. Tare da saitunan da za a iya daidaitawa don saurin aiki, tashin hankali, da faɗin slitter, zaka iya keɓance injin cikin sauƙi don dacewa da takamaiman buƙatun bugawarka. Wannan daidaitawa yana ba da damar sauyawa cikin sauri da kwanciyar hankali tsakanin ayyuka daban-daban, yana adana maka lokaci da haɓaka yawan aiki.
● Ɗaya daga cikin manyan fa'idodin wannan injin shine ikonta na yankewa da buga kayayyaki iri-iri daidai da inganci, gami da takarda, filastik, da fim. Wannan ya sa ya zama kayan aiki mai mahimmanci ga kamfanonin da ke buƙatar samar da marufi mai inganci, lakabi, da sauran kayan bugawa.
● Wani abin burgewa na wannan injin shine tsarin tarin kayansa, wanda ke ba da damar saita tashoshin bugawa da yawa a jere. Wannan yana ba ku damar buga launuka da yawa a lokaci ɗaya, yana ƙara inganci da rage lokacin samarwa. Bugu da ƙari, injin buga slitter stack flexo yana da tsarin busarwa na zamani don tabbatar da lokacin busarwa cikin sauri da kuma bugu mai ƙarfi da inganci.

















Muna da ɗaya daga cikin na'urorin ƙera kayayyaki mafi ƙirƙira, injiniyoyi da ma'aikata masu ƙwarewa, waɗanda aka san su da tsarin sarrafawa mai inganci da kuma ƙungiyar masu samun kuɗi masu abokantaka kafin/bayan siyarwa don Ciyar da Mota. Na'urar Bugawa ta Flexo. Takarda. "Canza don mafi girma!" ita ce taken mu, wanda ke nufin "Duniya mafi girma tana gabanmu, don haka bari mu so ta!" Canza don mafi girma! Shin kun shirya?
Tushen masana'antaInjin Bugawa da Na'urar Lankwasawa ta Flexo, Kullum muna riƙe da ƙa'idar kamfanin "mai gaskiya, ƙwararre, mai tasiri da kirkire-kirkire", da kuma manufofin: bari duk direbobi su ji daɗin tukinsu da daddare, bari ma'aikatanmu su fahimci darajar rayuwarsu, da kuma zama masu ƙarfi da kuma yi wa mutane hidima. Mun ƙuduri aniyar zama mai haɗa kasuwar samfuranmu da kuma mai ba da sabis na tsayawa ɗaya a kasuwar samfuranmu.