Masana'antar Samar da Injin Buga Ci Flexo Mai Kyau

Masana'antar Samar da Injin Buga Ci Flexo Mai Kyau

Masana'antar Samar da Injin Buga Ci Flexo Mai Kyau


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Muna jin daɗin kasancewa tare da masu siyayya saboda kyawun ingancin kayanmu, farashi mai tsauri da kuma mafi kyawun tallafi ga Masana'antar Supply High Precision Ci Flexo Printing Machine, Za mu ƙarfafa mutane ta hanyar sadarwa da sauraro, kafa misali ga wasu da kuma koyo daga gogewa.

Muna jin daɗin kyakkyawar alaƙa tsakanin masu siyanmu saboda kyawun samfurinmu, farashi mai tsauri da kuma kyakkyawan tallafi gaInjin Bugawa na Flexo na China da Injin Bugawa na Ci FlexoMuna kula da kowane mataki na ayyukanmu, tun daga zaɓin masana'anta, haɓaka samfura da ƙira, tattaunawar farashi, dubawa, jigilar kaya zuwa bayan kasuwa. Mun aiwatar da tsarin kula da inganci mai tsauri da cikakken tsari, wanda ke tabbatar da cewa kowane samfuri zai iya biyan buƙatun inganci na abokan ciniki. Bugu da ƙari, duk samfuranmu da mafita an duba su sosai kafin jigilar su. Nasarar ku, Daukakarmu: Manufarmu ita ce taimaka wa abokan ciniki su cimma burinsu. Muna yin ƙoƙari sosai don cimma wannan yanayi na cin nasara kuma muna maraba da ku da gaske don ku shiga tare da mu.
Injin buga CI mai launi 4

Halaye

  • Gabatar da injin da kuma sha fasahar Turai/ƙera tsari, tallafi/cikakken aiki.
  • Bayan an ɗora farantin da rajista, ba sai an sake yin rijista ba, a inganta yawan amfanin ƙasa.
  • Sauya saitin Faranti 1 (an cire tsohon na'urar naɗawa, an sanya sabbin naɗawa guda shida bayan an matse su), rajista na mintuna 20 ne kawai za a iya yi ta hanyar bugawa.
  • Na'urar za ta fara ɗora farantin, aikin riga-kafi, kafin a fara dannewa kafin a fara dannewa a cikin ɗan gajeren lokaci.
  • Matsakaicin saurin injin samarwa yana ƙaruwa zuwa 200m/min, daidaiton rajista ±0.10mm.
  • Daidaiton rufewa ba ya canzawa yayin ɗaga saurin gudu sama ko ƙasa.
  • Idan na'urar ta tsaya, ana iya kiyaye tashin hankali, substrate ba canjin karkacewa bane.
  • Duk layin samarwa daga reel don sanya samfurin da aka gama don cimma ci gaba da samarwa ba tare da tsayawa ba, haɓaka yawan amfanin samfur.
  • Tare da daidaiton tsari, sauƙin aiki, sauƙin gyarawa, babban matakin sarrafa kansa da sauransu, mutum ɗaya ne kawai zai iya aiki.

ƙayyadaddun fasaha

Samfuri CHCI4-600E CHCI4-800E CHCI4-1000E CHCI4-1200E
Matsakaicin ƙimar yanar gizo 650mm 850mm 1050mm 1250mm
Matsakaicin ƙimar bugawa 550mm 750mm 950mm 1150mm
Matsakaicin Gudun Inji 300m/min
Saurin Bugawa 250m/min
Mafi girman sassauci/Ja da baya Dia. φ800mm
Nau'in Tuki Injin tuƙi
Kauri farantin Farantin Photopolymer 1.7mm ko 1.14mm (ko kuma a ƙayyade)
Tawadar Tawada mai tushe ta ruwa ko tawada mai narkewa
Tsawon bugawa (maimaita) 400mm-900mm
Kewayen Substrates LDPE; LLDPE; HDPE; BOPP, CPP, PET; Nailan, TAKARDA, BA A YI BA
Samar da wutar lantarki Wutar lantarki 380V. 50 HZ.3PH ko kuma wanda za a ƙayyade

Na'urar cirewa

Na'urar motsa jiki ta tsakiya guda ɗaya, tare da injin servo, da kuma ikon sarrafa inverter.

singlfi84h5g

Na'urar Bugawa

  • Launi: 4 Launi
  • Yanayin Tuki: Gear Drive
  • Motar tuƙi: Motar servo; Sarrafa madauri na rufewa na inverter
  • Hanyar Bugawa: 1) Faranti - Faranti na Photopolymer; 2) Tawada - tushen ruwa ko tawada mai narkewa
  • Maimaita Bugawa: 400-900mm
  • Gearing na bugu Silinda: 5mm

Ruwan Likita

  • Ruwan ɗakin ruwa guda 4
  • Akwatin tawada na aluminum mai kauri biyu.
  • Tankin tawada da aka rufe (rayuwa ta asali ta amfani da shigo da kaya daga ƙasashen waje na kwanaki 30-60).
  • Buɗewa da rufe ruwa da hannu (Tsaro).
  • An sanye shi da ɗakin likita don sauyawa cikin sauri.
  • An yi shi ne da ƙarfe na aluminum da kuma nau'in rufewa don rage yawan narkewar ruwa da kuma kiyaye tawada cikin kyakkyawan danko da tsafta.
  • Akwai likita a cikin ɗakin da ke fuskantar gaba da baya. Likitan da ke fuskantar gaba yana rufe ɗakin, likitan da ke fuskantar gaba kuma yana ƙoƙarin goge tawada.

singkiemg

Babban Ganga na Tsakiya

  • saman na'urar birgima ta tsakiya tare da zafin jiki mai ɗorewa.
  • ±0.008mm
  • Diamita: Ф1200mm
  • An yi a China

Injin bugawa mai launi 6 na CI (2)

Na'urar busarwa tsakanin kowace launi

  • Dumama wutar lantarki, wadda aka canza ta zuwa dumama iska mai zagayawa ta hanyar musayar zafi. Kula da zafin jiki yana amfani da sarrafa zafin jiki mai wayo, relay mara taɓawa, sarrafa saitin 2, dacewa da fasaha daban-daban, samar da muhalli, adana amfani da makamashi, tilasta sarrafa zafin jiki na PID da daidaiton sarrafa zafin jiki, ±2℃.

Tsarin bushewa

  • Yanayin iska mai zafi: Dumama wutar lantarki, wanda aka canza shi zuwa dumama iska mai zagayawa ta hanyar mai musayar zafi. Kula da zafin jiki yana amfani da sarrafa zafin jiki mai wayo, relay mai ƙarfi mara taɓawa, sarrafa saiti 2, dacewa da fasaha daban-daban, samar da muhalli, adana amfani da kuzari, tilasta sarrafa zafin jiki na PID da daidaiton sarrafa zafin jiki, ± 2℃.

Tsarin busar da tanda

  • Busar da akwati a cikin tanda.

singlemg4gsg (3)

Juyawa ɗaya tilo

  • Naúra ɗaya tana amfani da juyawar tsakiya, injin servo, da kuma ikon sarrafa madauri na Inverter.

Injin buga CI mai launuka 6 (2)

Tsarin sa ido na hoto mara motsi

  • ƙudurin nuni: 1280*1024
  • Fa'idar faɗaɗawa: 3-30 (Fa'idar faɗaɗawa ta yanki)

sigleimg4 (2)

Buga Samfura

singkiemg
Buga-Samfura
Samfuran Bugawa (1)Muna jin daɗin kasancewa tare da masu siyayya saboda kyawun ingancin kayanmu, farashi mai tsauri da kuma mafi kyawun tallafi ga Masana'antar Supply High Precision Ci Flexo Printing Machine, Za mu ƙarfafa mutane ta hanyar sadarwa da sauraro, kafa misali ga wasu da kuma koyo daga gogewa.
Injin Bugawa na Kamfanin Masana'antu na Flexo na China da Injin Bugawa na Ci Flexo, Muna kula da kowane mataki na ayyukanmu, tun daga zaɓin masana'anta, haɓaka samfura da ƙira, tattaunawar farashi, dubawa, jigilar kaya zuwa bayan kasuwa. Mun aiwatar da tsarin kula da inganci mai tsauri da cikakken tsari, wanda ke tabbatar da cewa kowane samfuri zai iya biyan buƙatun inganci na abokan ciniki. Bugu da ƙari, duk samfuranmu da mafita an duba su sosai kafin jigilar su. Nasarar ku, Daukakarmu: Manufarmu ita ce taimaka wa abokan ciniki su cimma burinsu. Muna yin ƙoƙari sosai don cimma wannan yanayi na cin nasara kuma muna maraba da ku da gaske don ku shiga tare da mu.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi