
Kamfanin yana goyon bayan falsafar "Ka kasance a lamba 1 a cikin kyakkyawan aiki, ka dogara da ƙimar bashi da kuma riƙon amana don ci gaba", zai ci gaba da yi wa tsofaffin abokan ciniki da sababbi daga gida da waje hidima da himma don isar da kayayyaki cikin sauri. 6 8 Masu kera na'urorin buga takardu masu launi, Ingantawa mai ɗorewa da ƙoƙarin rage ƙarancin 0% sune manyan manufofinmu guda biyu masu inganci. Idan kuna buƙatar wani abu, kada ku yi jinkirin tuntuɓar mu.
Kamfanin yana goyon bayan falsafar "Ka kasance a matsayi na 1 a cikin kyakkyawan aiki, ka dogara da ƙimar bashi da kuma riƙon amana don ci gaba", zai ci gaba da yi wa tsofaffin abokan ciniki da sababbi hidima daga gida da waje gaba ɗaya.Injin Bugawa Mai Lankwasawa da Injin Bugawa Mai LankwasawaDomin biyan buƙatun kasuwa da ci gaba na dogon lokaci, ana kan gina sabuwar masana'anta mai fadin murabba'in mita 150,000, wadda za a fara amfani da ita a shekarar 2014. Sannan, za mu mallaki babban ƙarfin samar da kayayyaki. Tabbas, za mu ci gaba da inganta tsarin hidima don biyan buƙatun abokan ciniki, tare da kawo lafiya, farin ciki da kyau ga kowa.
| Samfuri | CHCI6-600J | CHCI6-800J | CHCI6-1000J | CHCI6-1200J |
| Matsakaicin ƙimar Yanar Gizo | 650mm | 850mm | 1050mm | 1250mm |
| Matsakaicin Darajar Bugawa | 600mm | 800mm | 1000mm | 1200mm |
| Matsakaicin Gudun Inji | 250m/min | |||
| Saurin Bugawa | 200m/min | |||
| Mafi girman sassauci/Ja da baya Dia. | φ800mm | |||
| Nau'in Tuki | Injin tuƙi | |||
| Kauri na Faranti | Farantin Photopolymer 1.7mm ko 1.14mm (ko kuma a ƙayyade) | |||
| Tawadar | Tawada mai tushe ta ruwa ko tawada mai narkewa | |||
| Tsawon Bugawa (maimaita) | 350mm-900mm | |||
| Jerin Substrates | LDPE; LLDPE; HDPE; BOPP, CPP, PET; Nailan, TAKARDA, BA A YI BA | |||
| Samar da Wutar Lantarki | Wutar lantarki 380V. 50 HZ.3PH ko kuma wanda za a ƙayyade | |||
1. Babban gudu: Injin CI flexographic press injin ne da ke aiki a babban gudu, wanda ke ba da damar buga manyan kayan aiki cikin ɗan gajeren lokaci.
2. Sauƙin amfani: Ana iya amfani da wannan fasaha don bugawa akan nau'ikan kayan aiki daban-daban, tun daga takarda zuwa filastik, wanda hakan ke sa ta zama mai sauƙin amfani.
3. Daidaito: Godiya ga fasahar injin buga firikwensin tsakiya, bugawa na iya zama daidai, tare da cikakkun bayanai masu kyau da kaifi.
4. Dorewa: Wannan nau'in bugawa yana amfani da tawada mai tushen ruwa, wanda ke sa ya fi dacewa da muhalli da dorewa tare da muhalli.
5. Daidaitawa: Maƙallin ɗaukar hoto mai kama da na tsakiya zai iya daidaitawa da nau'ikan buƙatun bugawa daban-daban, kamar: nau'ikan tawada daban-daban, nau'ikan clichés, da sauransu.















Kamfanin yana goyon bayan falsafar "Kasance a matsayi na 1 a cikin kyakkyawan aiki, ka dogara da ƙimar bashi da kuma riƙon amana don ci gaba", zai ci gaba da yi wa tsofaffin abokan ciniki da sababbi hidima daga gida da waje gaba ɗaya don isar da kayayyaki cikin sauri. Masu kera na'urorin buga takardu masu launi na Flexigraphic, ci gaba mai ɗorewa da ƙoƙarin rage ƙarancin 0% sune manyan manufofinmu guda biyu masu inganci. Idan kuna buƙatar wani abu, kada ku yi jinkirin tuntuɓar mu.
Isarwa da sauriInjin Bugawa Mai Lankwasawa da Injin Bugawa Mai LankwasawaDomin biyan buƙatun kasuwa da ci gaba na dogon lokaci, ana kan gina sabuwar masana'anta mai fadin murabba'in mita 150,000, wadda za a fara amfani da ita a shekarar 2014. Sannan, za mu mallaki babban ƙarfin samar da kayayyaki. Tabbas, za mu ci gaba da inganta tsarin hidima don biyan buƙatun abokan ciniki, tare da kawo lafiya, farin ciki da kyau ga kowa.