
Da wannan taken a zuciya, mun zama ɗaya daga cikin masana'antun da suka fi ƙirƙira, masu araha, da kuma gasa a fannin fasaha don Flexo Press Machine na PE Bopp Pet Film, da gaske muna sa ran yin aiki tare da masu siye a ko'ina cikin duniya. Muna tsammanin za mu gamsu da ku. Muna kuma maraba da masu saye da su ziyarci sashen masana'antarmu su sayi kayayyakinmu.
Da wannan taken a zuciya, mun zama ɗaya daga cikin masana'antun da suka fi ƙirƙira fasaha, masu araha, kuma masu araha ga farashi.Nau'in tari na bugawa Flexo Injin Matsawa da Fim ɗin Filastik na FlexoMuna mai da hankali sosai ga hidimar abokan ciniki, kuma muna girmama kowane abokin ciniki. Mun daɗe muna da kyakkyawan suna a masana'antar. Muna da gaskiya kuma muna aiki don gina dangantaka ta dogon lokaci da abokan cinikinmu.
| Samfuri | CH6-600N | CH6-800N | CH6-1000N | CH6-1200N |
| Matsakaicin faɗin Yanar Gizo | 600mm | 850mm | 1050mm | 1250mm |
| Matsakaicin Faɗin Bugawa | 550mm | 800mm | 1000mm | 1200mm |
| Matsakaicin Gudun Inji | 120m/min | |||
| Saurin Bugawa | 100m/min | |||
| Mafi girman sassauci/Ja da baya Dia. | φ800mm | |||
| Nau'in Tuki | Injin tuƙi | |||
| Kauri farantin | Farantin Photopolymer 1.7mm ko 1.14mm (ko kuma a ƙayyade) | |||
| Tawadar | Tawada mai tushe ta ruwa ko tawada mai narkewa | |||
| Tsawon bugawa (maimaita) | 300mm-1000mm | |||
| Kewayen Substrates | KOFIN TAKARDA, BA A SAƘA BA, | |||
| Samar da wutar lantarki | Wutar lantarki 380V. 50 HZ.3PH ko kuma wanda za a ƙayyade | |||
1. Bugawa Mai Daidaito: An ƙera injin ɗin flexo na nau'in stack don isar da bugu mai inganci tare da daidaito da daidaito na musamman. Tare da tsarin rajista na zamani da fasahar canja wurin tawada mai inganci, yana tabbatar da cewa bugu naka sun yi tsabta, tsabta, kuma ba su da wata matsala ko lahani.
2. Sauƙin Bugawa: Bugawa ta Flexo tana da amfani sosai kuma ana iya amfani da ita don bugawa akan nau'ikan abubuwa daban-daban, gami da takarda, filastik. Wannan yana nufin cewa injin ɗin flexo na nau'in stack yana da amfani musamman ga kasuwancin da ke buƙatar nau'ikan aikace-aikacen bugu daban-daban.
3. Ingancin bugu: Injin yana da fasahar bugawa mai ci gaba wacce ke tabbatar da daidaiton canja wurin tawada da daidaiton launi. wanda ke tabbatar da aminci na dogon lokaci da ƙarancin lokacin aiki. Tsarin nau'in tari na injin yana ba da damar ciyar da takarda ba tare da matsala ba, rage katsewa da kuma tabbatar da ingancin bugu mai daidaito.












Da wannan taken a zuciya, mun zama ɗaya daga cikin masana'antun da suka fi ƙirƙira, masu araha, da kuma gasa a fannin fasaha don Flexo Press Machine na PE Bopp Pet Film, da gaske muna sa ran yin aiki tare da masu siye a ko'ina cikin duniya. Muna tsammanin za mu gamsu da ku. Muna kuma maraba da masu saye da su ziyarci sashen masana'antarmu su sayi kayayyakinmu.
Sabbin Kayayyaki Masu ZafiNau'in tari na bugawa Flexo Injin Matsawa da Fim ɗin Filastik na FlexoMuna mai da hankali sosai ga hidimar abokan ciniki, kuma muna girmama kowane abokin ciniki. Mun daɗe muna da kyakkyawan suna a masana'antar. Muna da gaskiya kuma muna aiki don gina dangantaka ta dogon lokaci da abokan cinikinmu.