Takaddun Shaidar IOS 4 Na'urorin Bugawa Masu Launi 4 Na UV Takardar filastik Na'urar Buga Lakabi Na Naɗewa Zuwa Naɗewa

Takaddun Shaidar IOS 4 Na'urorin Bugawa Masu Launi 4 Na UV Takardar filastik Na'urar Buga Lakabi Na Naɗewa Zuwa Naɗewa

Takaddun Shaidar IOS 4 Na'urorin Bugawa Masu Launi 4 Na UV Takardar filastik Na'urar Buga Lakabi Na Naɗewa Zuwa Naɗewa

Kamfanin Central Impression Flexo Press wani fasaha ce ta bugu mai ban mamaki wadda ta kawo sauyi a masana'antar bugawa. Yana ɗaya daga cikin injinan bugawa mafi ci gaba da ake da su a kasuwa a yanzu, kuma yana ba da fa'idodi da yawa waɗanda suka sa ya zama zaɓi mai kyau ga kasuwanci na kowane girma.


  • MISALI: Jerin CHCI-ES
  • Gudun Inji: 350m/min
  • Adadin benaye na bugawa: 4/6/8/10
  • Hanyar Tuƙi: Gangar tsakiya tare da Gear drive
  • Tushen zafi: Mai, Tururi, Mai zafi, Dumama wutar lantarki
  • Samar da wutar lantarki: Wutar lantarki 380V. 50 HZ.3PH ko kuma wanda za a ƙayyade
  • Babban Kayan da aka Sarrafa: Fina-finai; Takarda; Ba a Saka ba; Aluminum foil, kofin takarda
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    Kasancewar muna samun tallafi daga ƙungiyar IT mai ƙwarewa da ƙwarewa, za mu iya ba ku tallafin fasaha kan tallafin kafin siyarwa da bayan siyarwa don Injin Bugawa na IOS Takaddun Shaida na Launi 4 na UV Takardar Buga Lakabi na filastik Roll to Roll, Amincewar abokan ciniki zai zama mabuɗin zinariya ga kyakkyawan sakamakonmu! Idan kuna sha'awar samfuranmu, tabbatar da cewa kun ji daɗin zuwa gidan yanar gizon mu ko tuntuɓar mu.
    Kasancewar muna samun tallafi daga ƙungiyar IT mai ƙwarewa da ƙwarewa, za mu iya ba ku tallafin fasaha kan tallafin kafin tallace-tallace da bayan tallace-tallace donInjin Bugawa na Flexo da injin buga takardu masu launuka 4Yanzu muna da ƙungiyar tallace-tallace masu himma da himma, da kuma rassan da yawa, waɗanda ke kula da abokan cinikinmu. Mun daɗe muna neman haɗin gwiwa na kasuwanci na dogon lokaci, kuma muna tabbatar wa masu samar da kayayyaki cewa tabbas za su amfana a cikin ɗan gajeren lokaci da kuma na dogon lokaci.

    Bayanan Fasaha

    Samfuri CHCI4-600E-S CHCI4-800E-S CHCI4-1000E-S CHCI4-1200E-S
    Matsakaicin faɗin Yanar Gizo 700mm 900mm 1100mm 1300mm
    Matsakaicin Faɗin Bugawa 600mm 800mm 1000mm 1200mm
    Matsakaicin Gudun Inji 350m/min
    Matsakaicin Saurin Bugawa 300m/min
    Mafi girman sassauci/Ja da baya Dia. Φ800mm/Φ1000mm/Φ1200mm
    Nau'in Tuki Gangar tsakiya tare da Gear drive
    Farantin Fotopolymer Za a ƙayyade
    Tawadar Tawada mai tushe ta ruwa ko tawada mai narkewa
    Tsawon Bugawa (maimaita) 350mm-900mm
    Kewayen Substrates LDPE, LLDPE, HDPE, BOPP, CPP, PET, Nailan,
    Samar da Wutar Lantarki Wutar lantarki 380V. 50 HZ.3PH ko kuma wanda za a ƙayyade

    Gabatarwar bidiyo

    Siffofin Inji

    Kamfanin Central Impression Flexo Press na'urar bugawa ce mai matuƙar ci gaba wadda ke ba da fasaloli iri-iri don haɓaka inganci da ingancin aikin bugawa. Ga wasu daga cikin muhimman fasalulluka na wannan na'urar:

    ●Tsarin Sarrafawa Mai Ci Gaba: Farashin Injin Bugawa na CI Flexo yana da tsarin sarrafawa mai ci gaba wanda ke ba ku damar sa ido da sarrafa fannoni daban-daban na tsarin bugawa. Wannan tsarin sarrafawa kuma ya haɗa da hanyar sadarwa mai sauƙin amfani wanda ke ba masu aiki damar saitawa da gudanar da injin bugawa cikin sauri.

    ●Bugawa Mai Sauri: An tsara wannan injin don bugawa mai sauri, wanda ke taimakawa rage lokacin juyawa da inganta yawan aiki. Yana iya bugawa har zuwa mita 300 a minti ɗaya, wanda ke nufin za ku iya samar da adadi mai yawa na bugu cikin ɗan gajeren lokaci.

    ●Rijistar Daidai: Injin Bugawa na Drum Flexo na Tsakiya yana amfani da tsarin yin rijista ta atomatik wanda ke tabbatar da cikakken rajistar dukkan launuka. An tsara wannan tsarin don kawar da duk wata matsala ta rashin daidaito ko rajista da ka iya faruwa yayin aikin bugawa.

    ●Tsarin Busarwa Mai Ingantaccen Inganci: Wannan injin yana da tsarin busarwa mai inganci wanda ke tabbatar da busar da kayan da aka buga cikin sauri da inganci. Wannan tsarin yana taimakawa wajen rage lokacin aiki da kuma inganta yawan aiki gaba ɗaya.

    ●Tashoshin Tawada da Yawa: Kamfanin Central Impression Flexo Press yana da tashoshin tawada da yawa waɗanda ke ba ku damar bugawa da launuka iri-iri. Wannan fasalin kuma yana ba ku damar bugawa da tawada na musamman, kamar tawada ta ƙarfe ko mai haske, don ƙirƙirar tasirin gani mai ban mamaki.

    Nunin Cikakkun Bayanai

    452
    1 (1)
    1 (2)
    1 (3)
    1 (4)
    1 (5)
    1 (6)

    Buga Samfura

    TSAKANIN HANYAR FLEXO PRESS DOMIN KUNSHI ABINCI (1)
    TSAKANIN HANYAR FLEXO PRESSO DOMIN KUNSHI ABINCI (3)
    ƊAN ƊAN ƊAN ƊAN ƊAN ƊAN ƊAN ƊAN ƊAN ƊAN ƊAN ƊAN ƊAN ƊAN ABINCIN (4)
    TSAKANIN HANYAR FLEXO PRESS DOMIN KUNSHI ABINCI (2)

    Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai

    T: Waɗanne nau'ikan ayyukan bugawa ne suka fi dacewa da Central Impression Flexo Press?

    A: Ma'aikatan Bugawa na Tsakiyar Hanya Flexo sun dace da ayyukan bugawa waɗanda ke buƙatar bugu mai inganci akan nau'ikan abubuwa daban-daban, gami da:

    1. Marufi Mai Sauƙi - Ma'aunin Flexo na Tsakiya na iya bugawa akan nau'ikan kayan marufi masu sassauƙa, gami da fim ɗin filastik da takarda.

    2. Lakabi - Kamfanin Central Impression Flexo Presses na iya samar da lakabi masu inganci ga nau'ikan samfura daban-daban.

    T: Ta yaya zan kula da Central Impression Flexo Press dina?

    A: Kulawa mai kyau yana da mahimmanci don tabbatar da tsawon rai na Central Impression Flexo Press. Ga wasu shawarwari da za su taimaka muku kula da aikin jarida:

    1. A riƙa tsaftace injinan da ke aiki akai-akai domin cire duk wani datti ko tarkace da zai iya lalata na'urorin juyawa ko silinda.

    2. A riƙa duba matsin lamba na matsewarka akai-akai don tabbatar da cewa ba ta yi sassauƙa ko ta matse sosai ba.

    3. A shafa mai a kan injin da kake amfani da shi akai-akai domin hana shi bushewa da kuma haifar da lalacewa da tsagewa a kan sassan da ke motsi.

    4. A maye gurbin duk wani sassa ko kayan da suka lalace da wuri-wuri domin hana ƙarin lalacewa ga injin.

     

    Kasancewar muna samun tallafi daga ƙungiyar IT mai ƙwarewa da ƙwarewa, za mu iya ba ku tallafin fasaha kan tallafin kafin siyarwa da bayan siyarwa don Injin Bugawa na IOS Takaddun Shaida na Launi 4 na UV Takardar Buga Lakabi na filastik Roll to Roll, Amincewar abokan ciniki zai zama mabuɗin zinariya ga kyakkyawan sakamakonmu! Idan kuna sha'awar samfuranmu, tabbatar da cewa kun ji daɗin zuwa gidan yanar gizon mu ko tuntuɓar mu.
    Injin Bugawa na IOS mai Takaddun Shaida na Flexo da Injin Bugawa na Flexo mai Launi 4, Yanzu muna da ƙungiyar tallace-tallace masu himma da himma, da kuma rassan da yawa, waɗanda ke kula da abokan cinikinmu. Mun daɗe muna neman haɗin gwiwa na kasuwanci na dogon lokaci, kuma muna tabbatar wa masu samar da kayayyaki cewa tabbas za su amfana a cikin ɗan gajeren lokaci da kuma na dogon lokaci.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi