
Bisa ga ka'idar "inganci, ayyuka, inganci da ci gaba", yanzu mun sami amincewa da yabo daga masu siyayya na cikin gida da na ƙasashen waje don Mafi ƙarancin Farashi don Na'urar Buga Fim ta Flexo Mai Faɗin Yanar Gizo Mai Faɗi, Idan zai yiwu, tabbatar kun aika da buƙatunku tare da cikakken jerin abubuwan da suka haɗa da salon/abu da adadin da kuke buƙata. Sannan za mu aika muku da mafi kyawun farashin siyarwa.
Bisa ga ka'idar "inganci, ayyuka, inganci da ci gaba", yanzu mun sami amincewa da yabo daga masu siyayya na cikin gida da na ƙasashen waje donInjin Kera da Bugawa da Na'urar Bugawa da Na'urar FlexographyA matsayinmu na ƙwararrun masana'antu, muna karɓar oda ta musamman kuma muna yin ta daidai da hotonku ko samfurin da ke ƙayyade ƙayyadaddun bayanai da kuma shirya ƙirar abokin ciniki. Babban burin kamfanin shine rayuwa mai gamsarwa ga duk abokan ciniki, da kuma kafa dangantaka ta kasuwanci mai nasara ta dogon lokaci. Don ƙarin bayani, tabbatar kun tuntube mu. Kuma babban farin cikinmu ne idan kuna son yin taro na musamman a ofishinmu.
| Samfuri | CH6-600B-Z | CH6-800B-Z | CH6-1000B-Z | CH6-1200B-Z |
| Matsakaicin faɗin Yanar Gizo | 650mm | 850mm | 1050mm | 1250mm |
| Matsakaicin Faɗin Bugawa | 560mm | 760mm | 960mm | 1160mm |
| Matsakaicin Gudun Inji | 120m/min | |||
| Matsakaicin Saurin Bugawa | 100m/min | |||
| Mafi girman sassauci/Ja da baya Dia. | Φ1200mm/Φ1500mm | |||
| Nau'in Tuki | Ɗaukar bel ɗin daidaitawa | |||
| Farantin Fotopolymer | Za a ƙayyade | |||
| Tawadar | Tawada mai tushe ta ruwa | |||
| Tsawon Bugawa (maimaita) | 300mm-1300mm | |||
| Kewayen Substrates | Takarda, Ba a Saka ba, Kofin Takarda | |||
| Samar da Wutar Lantarki | Wutar lantarki 380V. 50 HZ.3PH ko kuma wanda za a ƙayyade | |||
● Wani muhimmin fasali na injin buga takardu na slitter stack flexo shine sassaucinsa. Tare da saitunan da za a iya daidaitawa don saurin aiki, tashin hankali, da faɗin slitter, zaka iya keɓance injin cikin sauƙi don dacewa da takamaiman buƙatun bugawarka. Wannan daidaitawa yana ba da damar sauyawa cikin sauri da kwanciyar hankali tsakanin ayyuka daban-daban, yana adana maka lokaci da haɓaka yawan aiki.
● Ɗaya daga cikin manyan fa'idodin wannan injin shine ikonta na yankewa da buga kayayyaki iri-iri daidai da inganci, gami da takarda, filastik, da fim. Wannan ya sa ya zama kayan aiki mai mahimmanci ga kamfanonin da ke buƙatar samar da marufi mai inganci, lakabi, da sauran kayan bugawa.
● Wani abin burgewa na wannan injin shine tsarin tarin kayansa, wanda ke ba da damar saita tashoshin bugawa da yawa a jere. Wannan yana ba ku damar buga launuka da yawa a lokaci ɗaya, yana ƙara inganci da rage lokacin samarwa. Bugu da ƙari, injin buga slitter stack flexo yana da tsarin busarwa na zamani don tabbatar da lokacin busarwa cikin sauri da kuma bugu mai ƙarfi da inganci.

















Bisa ga ka'idar "inganci, ayyuka, inganci da ci gaba", yanzu mun sami amincewa da yabo daga masu siyayya na cikin gida da na ƙasashen waje don Mafi ƙarancin Farashi don Na'urar Buga Fim ta Flexo Mai Faɗin Yanar Gizo Mai Faɗi, Idan zai yiwu, tabbatar kun aika da buƙatunku tare da cikakken jerin abubuwan da suka haɗa da salon/abu da adadin da kuke buƙata. Sannan za mu aika muku da mafi kyawun farashin siyarwa.
Mafi ƙarancin Farashi gaInjin Kera da Bugawa da Na'urar Bugawa da Na'urar FlexographyA matsayinmu na ƙwararrun masana'antu, muna karɓar oda ta musamman kuma muna yin ta daidai da hotonku ko samfurin da ke ƙayyade ƙayyadaddun bayanai da kuma shirya ƙirar abokin ciniki. Babban burin kamfanin shine rayuwa mai gamsarwa ga duk abokan ciniki, da kuma kafa dangantaka ta kasuwanci mai nasara ta dogon lokaci. Don ƙarin bayani, tabbatar kun tuntube mu. Kuma babban farin cikinmu ne idan kuna son yin taro na musamman a ofishinmu.