Ɗaya daga cikin manyan fa'idodin injin buga takardu masu sassauƙa shine ikonsa na samar da sakamako mai sauri da daidaito. Wannan injin zai iya samar da bugu mai inganci tare da cikakkun bayanai masu kyau da launuka masu haske, wanda hakan ya sa ya dace da aikace-aikacen bugawa iri-iri.
● Sigogi na Fasaha
| Samfuri | CH6-600B-Z | CH6-800B-Z | CH6-1000B-Z | CH6-1200B-Z |
| Matsakaicin faɗin Yanar Gizo | 650mm | 850mm | 1050mm | 1250mm |
| Matsakaicin Faɗin Bugawa | 560mm | 760mm | 960mm | 1160mm |
| Matsakaicin Gudun Inji | 120m/min | |||
| Matsakaicin Saurin Bugawa | 100m/min | |||
| Mafi girman sassauci/Ja da baya Dia. | Φ800mm/Φ1500mm | |||
| Nau'in Tuki | Ɗaukar bel ɗin daidaitawa | |||
| Farantin Fotopolymer | Za a ƙayyade | |||
| Tawadar | Tawada mai tushe ta ruwa | |||
| Tsawon Bugawa (maimaita) | 300mm-1300mm | |||
| Kewayen Substrates | Takarda, Ba a Saka ba, Kofin Takarda | |||
| Samar da Wutar Lantarki | Wutar lantarki 380V. 50 HZ.3PH ko kuma wanda za a ƙayyade | |||
● Gabatarwar Bidiyo
● Siffofin Inji
Na'urar buga takardu ta flexo nau'in Slitter stack tana ba da fa'idodi da yawa waɗanda suka sa su zama zaɓi mai shahara ga aikace-aikacen bugawa da yawa.
Ɗaya daga cikin manyan fa'idodin waɗannan injunan shine sassauci da sauƙin amfani da su. Suna iya sarrafa nau'ikan kayan aiki iri-iri, gami da takarda, filastik, da fim, wanda hakan ya sa suka dace da bugawa akan nau'ikan abubuwa daban-daban. Wannan sauƙin amfani yana ba da damar ƙarin ƙirƙira da keɓancewa a cikin ayyukan bugawa.
Wata fa'idar injinan buga takardu masu sassauƙa ita ce saurin bugawa mai yawa. Waɗannan injinan suna da ikon bugawa cikin sauri, Wannan zai iya taimaka wa 'yan kasuwa su cika ƙa'idodin da aka ƙayyade da kuma ƙara ingancinsu gaba ɗaya.
●Bayanan da aka bayar
● Samfuran bugawa
Lokacin Saƙo: Fabrairu-20-2025
