Changhong High-Speed 6 Launi Gearless Flexo Printing Press yana ɗaukar sabuwar fasahar tuƙi ta Gearless mai cikakken servo, haɗe tare da tsarin canza jujjuyawar tasha biyu mara tsayawa. An tsara shi musamman don takarda da kayan da ba a saka ba, yana ba da ingantaccen bugu mai inganci da kwanciyar hankali, yana haɓaka haɓakar samarwa. Ƙirar ƙirar sa ta ci gaba tana ba da damar gyare-gyare masu sassauƙa don saduwa da buƙatun samarwa iri-iri, yana mai da shi mafita mai kyau ga waɗanda ke neman bugu mai inganci da ci gaba da samar da tsari.
Ƙididdiga na Fasaha
Samfura | Saukewa: CHCI6-600F-Z | Saukewa: CHCI6-800F-Z | Saukewa: CHCI6-1000F-Z | Saukewa: CHCI6-1200F-Z |
Max. Fadin Yanar Gizo | mm 650 | 850mm ku | 1050mm | 1250 mm |
Max. Nisa Buga | 600mm | 800mm | 1000mm | 1200mm |
Max. Gudun inji | 500m/min | |||
Max. Saurin bugawa | 450m/min | |||
Max. Cire iska/ Komawa Dia. | Φ800mm/Φ1200mm/Φ1500mm | |||
Nau'in Tuƙi | Gearless cikakken servo drive | |||
Plate na Photopolymer | Don bayyana | |||
Tawada | Tawada tushe na ruwa ko tawada mai ƙarfi | |||
Tsawon Buga (maimaita) | 400mm-800mm | |||
Range Na Substrates | non saka, takarda, kofin takarda | |||
Samar da Wutar Lantarki | Wutar lantarki 380V. 50 HZ.3PH ko kuma a ƙayyade |
Gabatarwar Bidiyo
Abubuwan Na'ura
1.Wannan Gearless Flexo Printing Press yana ɗaukar ci-gaba mai amfani da fasaha na servo mara amfani, yana kawar da kurakurai daga watsa kayan gargajiya na gargajiya don tabbatar da daidaiton bugu da kwanciyar hankali. Tare da sauri sauri da kuma mafi daidai rajista, yana da muhimmanci inganta samar da inganci. Tsarin canza tsarin jujjuyawar madaidaicin matsayi biyu yana ba da damar rarraba kayan atomatik yayin aiki mai sauri, haɓaka yawan aiki da biyan buƙatun ci gaba da samarwa mai girma.
2.An inganta shi don takarda, kayan da ba a saka ba, da sauran kayan aiki, wannan Gearless Cl Flexo Press yana da kyau don shirya abinci, kayan aikin likita, jakunkuna masu dacewa da yanayi, da sauran aikace-aikacen bugu mai mahimmanci. Tsarinsa na yau da kullun yana ba da damar faranti mai sauri da canza launi, yayin da tsarin rajista na hankali yana tabbatar da daidaitaccen daidaitattun launuka shida, yana ba da alamu masu kaifi da launuka masu haske.
3.An haɗa shi tare da haɓakar injiniyan injiniyan ɗan adam da tsarin sarrafawa ta atomatik, wannan latsa yana sa ido kan sigogin bugawa a cikin ainihin lokaci kuma ta atomatik daidaita madaidaicin maɓalli kamar tashin hankali da rajista, rage saurin sa hannu da sauƙaƙe aiki, yayin haɓaka daidaiton ingancin bugawa. Hakanan yana goyan bayan kayan da suka dace da muhalli kamar tawada na tushen ruwa, daidaitawa tare da yanayin samar da kore.
4. Na'urori masu sassaucin ra'ayi na Servo-kore suna rage asarar juzu'i na inji, yana haifar da ƙarancin amfani da makamashi. Maɓallin abubuwan haɗin gwiwa suna amfani da tsari na yau da kullun, yana ba da damar gano matsala cikin sauri da ƙarancin kulawa. Za'a iya haɓaka saitin naúrar bugu mai sassauƙa da faɗaɗa bisa ga buƙatun abokin ciniki, daidaitawa ga gyare-gyaren tsari na gaba.
Bayanin Dispaly






Samfuran Buga






Lokacin aikawa: Agusta-13-2025