A cikin guguwar masana'antar bugu ta duniya tana motsawa zuwa ga hankali da dorewa, Changhong Printing Machinery Co., Ltd. ya kasance kan gaba a cikin sabbin fasahohi. Daga Agusta 29th zuwa 31st, 2025, a COMPLAST nuni da aka gudanar a Colombo Exhibition Center a Sri Lanka, za mu yi alfahari nuna sabon ƙarni na ci flexo bugu inji, kawo ingantaccen, daidai, kuma dorewa bugu mafita ga abokan ciniki na duniya.

Nunin COMPLAST: Babban Taron Kudu maso Gabashin Asiya don Masana'antar Buga da Filastik
COMPLAST yana ɗaya daga cikin nunin nunin faifai mafi tasiri a kudu maso gabashin Asiya don masana'antun robobi, marufi, da bugu, yana jan hankalin manyan kamfanoni, masana fasaha, da masu siyan masana'antu daga ko'ina cikin duniya kowace shekara. Baje kolin yana mai da hankali kan sabbin fasahohi, kayan haɗin gwiwar muhalli, da masana'antu masu kaifin basira, suna ba da ingantaccen dandamali don haɗin gwiwar kasuwanci tsakanin masu baje koli da baƙi. Kasancewarmu a cikin COMPLAST yana nuna kyakkyawar haɗuwa tare da abokan cinikinmu na Kudu maso Gabashin Asiya, kuma muna fatan yin hulɗa tare da ƙwararrun masana'antar bugu na duniya don bincika mafi wayo da ƙarin ɗorewa na bugu tare.
Injin Buga na CI Flexo: Sake Fannin Buga Ƙarfi
A fagen bugu na marufi, inganci, daidaito, da alhakin muhalli ba makawa ne. Na'urar buga bugu ta CI flexo ta Changhong ta zama kayan aiki da aka fi so don buga marufi mai tsayi saboda kwazonsa.
● Ƙididdiga na Fasaha
Samfura | Saukewa: CHCI-600J-S | Saukewa: CHCI-800J-S | Saukewa: CHCI-1000J-S | Saukewa: CHCI-1200J-S |
Max. Fadin Yanar Gizo | mm 650 | 850mm ku | 1050mm | 1250 mm |
Max. Nisa Buga | 600mm | 800mm | 1000mm | 1200mm |
Max. Gudun inji | 250m/min | |||
Max. Saurin bugawa | 200m/min | |||
Max. Cire iska/ Komawa Dia. | Φ800mm/Φ1000mm/Φ1200mm | |||
Nau'in Tuƙi | Babban drum tare da Gear drive | |||
Plate na Photopolymer | Don bayyana | |||
Tawada | Tawada tushe na ruwa ko tawada mai ƙarfi | |||
Tsawon Buga (maimaita) | 350mm-900mm | |||
Range Na Substrates | LDPE, LLDPE, HDPE, BOPP, CPP,OPP,PET, nailan, | |||
Samar da Wutar Lantarki | Wutar lantarki 380V. 50 HZ.3PH ko kuma a ƙayyade |
● Abubuwan Na'ura
●Babban Gudu da Kwanciyar Hankali, Yawan Haɓakawa
A cikin kasuwar yau, ingancin samarwa yana tasiri kai tsaye ga riba. Mutsakiyar ra'ayi flexo latsayana ɗaukar fasaha mai madaidaicin hannun riga da tsarin kula da tashin hankali mai hankali, yana tabbatar da ingantaccen bugu koda a cikin babban sauri. Yana kiyaye daidaiton aiki akan ayyukan samarwa na tsawon lokaci, yana taimaka wa abokan ciniki biyan manyan buƙatun samarwa.
● Maɗaukaki na Musamman don Buƙatu Daban-daban
Buga marufi na zamani ya ƙunshi abubuwa daban-daban, irin su fina-finai, takarda, da foil na aluminium, suna buƙatar haɓaka mafi girma daga kayan aiki. Changhong tatsakiyar ra'ayi flexo latsayana da ƙira mai ƙima, yana ba da damar sauyawa cikin sauri tsakanin nau'ikan bugu daban-daban da nau'ikan kayan aiki. Tare da ɗimbin launi na ƙungiyar madaidaicin bugu, yana ba da launuka masu haske da cikakkun bayanai, ko don marufi na abinci, bugu na lakabi, ko marufi masu sassauƙa.
●Eco-Friendly Fasaha, Taimakawa Cigaba Mai Dorewa
Yayin da ƙa'idodin muhalli na duniya ke ƙara tsananta, masana'antar bugawa dole ne ta canza zuwa dorewa. Muflexo bugu kayan aikiya haɗa tsarin tuƙi mai ƙarancin kuzari, yana rage yawan kuzari da sama da 20% idan aka kwatanta da ƙirar gargajiya. Yana goyan bayan tushen ruwa da tawada na UV, yana rage yawan iskar VOC da kuma bin ka'idodin muhalli na duniya kamar EU REACH da US FDA, yana taimaka wa abokan ciniki cimma samar da kore da haɓaka gasa.
● Smart Control don Sauƙin Aiki
Hankali shine ainihin yanayin bugu na gaba. Changhong tainji ra'ayi flexoan sanye shi da Interface na Mutum-Machine (HMI), yana ba masu aiki damar saka idanu akan yanayin bugawa da daidaita sigogi a ainihin lokacin don sakamako mafi kyau. Bugu da ƙari, injin yana goyan bayan bincike mai nisa da kiyaye tsinkaya, ta yin amfani da nazarin bayanan tushen girgije don gano abubuwan da za su iya yuwuwa, Matsakaicin lokacin samarwa yayin haɓaka farashin kulawa..
● samfur
Domin fiye da shekaru 20, Changhong Printing Machinery Co., Ltd. An sadaukar da R & D da kuma masana'antu na bugu kayan aiki, tare da kayayyakin fitar dashi zuwa fiye da 80 kasashe da yankuna.Guided da mu core ka'idar fasaha bidi'a da abokin ciniki-centric mafita samar ba kawai high-yi kayan aiki amma kuma m goyon bayan fasaha da kuma bayan-tallace-tallace da sabis don tabbatar da mu abokin ciniki-free sabis.
A baje kolin COMPLAST na wannan shekara, muna sa ran yin mu'amala mai zurfi tare da abokan aikin buga littattafai na duniya, tattaunawa game da yanayin kasuwa, sabbin fasahohin fasaha, da damar haɗin gwiwa. Ko kai ƙwararren marufi ne, mai alama, ko ƙwararrun masana'antar bugu, muna maraba da kai da zuwa ka ziyarci rumfarmu (A89-A93) don sanin ƙaƙƙarfan aikin na'urar bugu na CI na Changhong da hannu.
● Samfurin Buga


Lokacin aikawa: Jul-05-2025