Injin buga takardu masu launuka 4 mai lanƙwasa flexographic kayan aiki ne na zamani wanda aka ƙera don inganta inganci da inganci a cikin tsarin bugawa da marufi na kayayyaki a kasuwar yau. Wannan injin yana da fasahar zamani wacce ke ba da damar buga har zuwa launuka 4 daban-daban a cikin lokaci guda, wanda ke haifar da ƙaruwa mai yawa a cikin sauri da yawan aiki na tsarin.
● Sigogi na Fasaha
| Samfuri | CH4-600B-Z | CH4-800B-Z | CH4-1000B-Z | CH4-1200B-Z |
| Matsakaicin faɗin Yanar Gizo | 650mm | 850mm | 1050mm | 1250mm |
| Matsakaicin Faɗin Bugawa | 560mm | 760mm | 960mm | 1160mm |
| Matsakaicin Gudun Inji | 120m/min | |||
| Matsakaicin Saurin Bugawa | 100m/min | |||
| Mafi girman sassauci/Ja da baya Dia. | Φ1200mm/Φ1500mm | |||
| Nau'in Tuki | Ɗaukar bel ɗin daidaitawa | |||
| Farantin Fotopolymer | Za a ƙayyade | |||
| Tawadar | Tawada mai tushe ta ruwa | |||
| Tsawon Bugawa (maimaita) | 300mm-1300mm | |||
| Kewayen Substrates | Takarda, Ba a Saka ba, Kofin Takarda | |||
| Samar da Wutar Lantarki | Wutar lantarki 380V. 50 HZ.3PH ko kuma wanda za a ƙayyade | |||
● Gabatarwar Bidiyo
● Siffofin Inji
Injin Buga Takarda Mai Launi 4 Flexo yana da babban ƙarfin ɗaukar takardu masu yawa masu girma dabam-dabam kuma kauri kayan aiki ne mai matuƙar amfani don samar da kayayyaki masu inganci da inganci. Ga wasu daga cikin fasalulluka:
1. Babban ƙarfin aiki: Injin buga takardu mai launuka 4 mai Flexo yana da babban ƙarfin aiki don ɗaukar takardu masu yawa masu girma dabam-dabam da kauri.
2. Babban gudu: Injin zai iya aiki da babban gudu, wanda ke taimaka wa kamfanoni su ƙara ƙarfin samarwa da kuma inganta ingancinsu.
3. Launuka masu haske: Injin yana da ikon bugawa a launuka 4 daban-daban, yana tabbatar da cewa kayayyakin da aka yi wa laminate suna da launuka masu haske da kuma ingancin bugawa mai kyau.
4. Ajiye lokaci da kuɗi: Amfani da injin buga takardu masu launuka 4 na iya taimakawa wajen rage farashi da lokacin samarwa domin yana ba da damar bugawa da laminating a mataki ɗaya.
● Cikakken hoto
● Samfuri
Lokacin Saƙo: Disamba-30-2024
