
Kasancewar ƙwararrun ma'aikatan IT masu ƙwarewa suna tallafawa, za mu iya ba da tallafin fasaha kan tallafin kafin siyarwa da bayan siyarwa ga OEM China High Speed 6 Colours Stack Type Flexo Printing Machine, Bugu da ƙari, za mu yi wa masu siye jagora yadda ya kamata game da dabarun aikace-aikacen don ɗaukar mafita da kuma yadda za a zaɓi kayan da suka dace.
Kasancewar muna da goyon bayan ƙwararrun ma'aikatan IT masu ci gaba, za mu iya ba da tallafin fasaha kan taimakon kafin tallace-tallace da bayan tallace-tallace donInjin Buga Ci na China da Injin Buga FlexographicKamfaninmu yana ɗaukar "farashi mai ma'ana, inganci mai kyau, lokacin samarwa mai inganci da kyakkyawan sabis bayan siyarwa" a matsayin ƙa'idarmu. Muna fatan yin aiki tare da ƙarin abokan ciniki don haɓaka juna da fa'idodi a nan gaba. Barka da zuwa tuntuɓar mu.

| Samfuri | CH6-600H | CH6-800H | CH6-1000H | CH6-1200H |
| Matsakaicin ƙimar yanar gizo | 650mm | 850mm | 1050mm | 1250mm |
| Matsakaicin ƙimar bugawa | 550mm | 750mm | 950mm | 1150mm |
| Matsakaicin Gudun Inji | 150m/min | |||
| Saurin Bugawa | 100m/min | |||
| Mafi girman sassauci/Ja da baya Dia. | φ800mm | |||
| Nau'in Tuki | Injin tuƙi | |||
| Kauri farantin | Farantin Photopolymer 1.7mm ko 1.14mm (ko kuma a ƙayyade) | |||
| Tawadar | Tawada mai tushe ta ruwa ko tawada mai narkewa | |||
| Tsawon bugawa (maimaita) | 270mm-900mm | |||
| Kewayen Substrates | LDPE; LLDPE; HDPE; BOPP, CPP, PET; Nailan, TAKARDA, BA A YI BA | |||
| Samar da wutar lantarki | Wutar lantarki 380V. 50 HZ.3PH ko kuma wanda za a ƙayyade | |||


| Nau'i | Nau'in Tari |
| Launukan Inji | Launi 6 |
| Tawada Mai Dacewa | Tawada mai ruwa ko tawada mai barasa |
| Faranti na Bugawa | Guduro ko Roba |
| Likitan ruwa | Ruwan likita guda ɗaya guda 6 |
| Abin naɗin Anilox | Za a ƙayyade abin nadi na CeramicAnilox guda 6 na LPI |
| Buga Silinda Tashi da Faɗuwa | Tsarin sarrafa na'ura mai sarrafa kansa ta atomatik yana sarrafa hawa da saukar silinda na bugawa |
| Matsi na Bugawa | Daidaita injina |
| Daidaita Rijista | Ta hanyar Manual (Bugawa ta atomatik bayan bugu da aka riga aka yi. Lokacin da na'urar ta fara aiki, babu buƙatar sake yin rijistar launi.) |

Na'urar Dumama da Busarwa



Duba Bidiyo
※ Duba ingancin bugawa a allon bidiyo


ruwan likita na ɗakin
Da famfon tawada mai zagaye biyu. Babu zubar da tawada. har ma da tawada. Ajiye tawada

Mai juyawa biyu & mai sassautawa
Buga Na'urar Naɗi Biyu a lokaci guda.





Kasancewar ƙwararrun ma'aikatan IT masu ƙwarewa suna tallafawa, za mu iya ba da tallafin fasaha kan tallafin kafin siyarwa da bayan siyarwa ga OEM China High Speed 6 Colours Stack Type Flexo Printing Machine, Bugu da ƙari, za mu yi wa masu siye jagora yadda ya kamata game da dabarun aikace-aikacen don ɗaukar mafita da kuma yadda za a zaɓi kayan da suka dace.
Injin Bugawa na OEM na China da Injin Bugawa na Flexographic, Kamfaninmu yana ɗaukar "farashi mai ma'ana, inganci mai kyau, lokacin samarwa mai inganci da kyakkyawan sabis bayan siyarwa" a matsayin ƙa'idarmu. Muna fatan yin aiki tare da ƙarin abokan ciniki don haɓaka juna da fa'idodi a nan gaba. Barka da zuwa tuntuɓar mu.