
Mun kuma ƙware wajen inganta tsarin gudanarwa da tsarin QC don tabbatar da cewa za mu iya kiyaye riba mai yawa a cikin kamfanin da ke da gasa mai ƙarfi don Kamfanin Ƙwararrun Masu Zane-zanen Kofin Takarda na Flexo Farashin Injin Buga Takarda na Flex, Za mu ƙara yin ƙoƙari don taimaka wa masu siye na cikin gida da na ƙasashen waje, da kuma samar da haɗin gwiwa mai fa'ida da cin nasara a tsakaninmu. Muna jiran haɗin gwiwarku da gaske.
Mun kuma ƙware wajen inganta tsarin gudanar da abubuwa da tsarin QC don tabbatar da cewa za mu iya kiyaye babban riba a cikin kamfanin mai gasa sosai donInjin Bugawa da Na'urar Bugawa da Takarda ta FlexoSashenmu na R&D koyaushe yana ƙira da sabbin dabarun kwalliya don mu iya gabatar da sabbin salon kwalliya kowane wata. Tsarin sarrafa kayanmu mai tsauri koyaushe yana tabbatar da daidaito da inganci. Ƙungiyar kasuwancinmu tana ba da ayyuka masu inganci akan lokaci. Idan akwai sha'awa da tambaya game da samfuranmu, ya kamata ku tuntube mu akan lokaci. Muna son kafa dangantaka ta kasuwanci da kamfanin ku mai daraja.
| Samfuri | CHCI6-1300F-Z |
| Matsakaicin faɗin Yanar Gizo | 1300mm |
| Matsakaicin Faɗin Bugawa | 1270mm |
| Matsakaicin Gudun Inji | 500m/min |
| Matsakaicin Gudun Bugawa | 450m/min |
| Mafi girman sassauci/Ja da baya Dia. | Φ800mm/Φ1200mm/Φ1500mm |
| Nau'in Tuki | Cikakken servo drive mara amfani |
| Farantin Fotopolymer | Za a ƙayyade |
| Tawadar | Tawada mai tushe ta ruwa ko tawada mai narkewa |
| Tsawon Bugawa (maimaita) | 400mm-800mm |
| Kewayen Substrates | Ba a saka ba, Takarda, Kofin Takarda |
| Samar da Wutar Lantarki | Wutar lantarki 380V. 50 HZ.3PH ko kuma wanda za a ƙayyade |
Injinan bugawa marasa amfani da Gearless flexo suna ba da fa'idodi iri-iri fiye da injinan bugawa na gargajiya, waɗanda suka haɗa da:
- Ƙara daidaiton rajista saboda rashin kayan aiki na zahiri, wanda ke kawar da buƙatar daidaitawa akai-akai.
- Rage farashin samarwa tunda babu giya da za a daidaita da kuma ƙarancin sassan da za a kula da su.
- Ana iya daidaita faɗin yanar gizo masu canzawa ba tare da buƙatar canza giya da hannu ba.
- Ana iya cimma manyan faɗin yanar gizo ba tare da rage ingancin bugawa ba.
- Ƙara sassauci yayin da faranti na dijital za a iya musanya su cikin sauƙi ba tare da buƙatar sake saita na'urar bugawa ba.
- Saurin bugawa da sauri saboda sassaucin faranti na dijital yana ba da damar yin sauri.
- Sakamakon bugawa mai inganci saboda ingantaccen daidaiton rajista da kuma damar ɗaukar hoto na dijital.










T: Menene injin buga takardu na gearless flexo?
A: Injin bugawa mara amfani da gearless flexo nau'in injin bugawa ne wanda ke buga hotuna masu inganci a kan nau'ikan abubuwa daban-daban, kamar takarda, fim, da kwali mai laushi. Yana amfani da faranti masu sassauƙa don canja wurin tawada zuwa ga abin da aka yi amfani da shi, wanda ke haifar da bugu mai haske da kaifi.
T: Ta yaya na'urar buga takardu ta gearless flexo take aiki?
A: A cikin na'urar buga takardu ta hanyar amfani da na'urar da ba ta da gearless flexo, ana ɗora faranti na bugawa a kan hannayen riga da aka haɗa da silinda na bugawa. Silinda na bugawa yana juyawa da sauri daidai gwargwado, yayin da aka shimfiɗa faranti na bugawa masu sassauƙa kuma aka ɗora su a kan hannun riga don bugawa mai kyau da maimaitawa. Ana tura tawadar zuwa faranti sannan a kai ta kan abin da aka yi amfani da shi yayin da yake wucewa ta cikin injin buga takardu.
T: Menene fa'idodin injin buga takardu na gearless flexo?
A: Ɗaya daga cikin fa'idodin injin buga takardu na gearless flexo shine ikonsa na samar da adadi mai yawa na bugu masu inganci cikin sauri da inganci. Hakanan yana buƙatar ƙarancin kulawa saboda ba shi da giya na gargajiya waɗanda za su iya lalacewa akan lokaci. Bugu da ƙari, injin buga takardu na iya sarrafa nau'ikan substrates da nau'ikan tawada iri-iri, wanda hakan ya sa ya zama zaɓi mai amfani ga kamfanonin bugawa.
Mun kuma ƙware wajen inganta tsarin gudanarwa da tsarin QC don tabbatar da cewa za mu iya kiyaye riba mai yawa a cikin kamfanin da ke da gasa mai ƙarfi don Kamfanin Ƙwararrun Masu Zane-zanen Kofin Takarda na Flexo Farashin Injin Buga Takarda na Flex, Za mu ƙara yin ƙoƙari don taimaka wa masu siye na cikin gida da na ƙasashen waje, da kuma samar da haɗin gwiwa mai fa'ida da cin nasara a tsakaninmu. Muna jiran haɗin gwiwarku da gaske.
Injin Bugawa na Ƙwararru na Flexo da injin buga kofi na takarda, Sashenmu na R&D koyaushe yana ƙira da sabbin dabarun salon zamani don mu iya gabatar da sabbin salon salon zamani kowane wata. Tsarin sarrafa samarwa mai tsauri koyaushe yana tabbatar da daidaito da inganci. Ƙungiyar kasuwancinmu tana ba da sabis na kan lokaci da inganci. Idan akwai sha'awa da tambaya game da samfuranmu, ya kamata ku tuntube mu kan lokaci. Muna son kafa dangantakar kasuwanci da kamfanin ku mai daraja.