Ingancin Inganci don Injin Buga Flexo Launi 4 ta atomatik don Kofin Filastik

Ingancin Inganci don Injin Buga Flexo Launi 4 ta atomatik don Kofin Filastik

Tsarin yana kawar da buƙatar kayan aiki kuma yana rage haɗarin lalacewa na kayan aiki, juzu'i da koma baya.Gearless CI flexographic bugu na'ura yana rage sharar gida da tasirin muhalli. Yana amfani da tawada na tushen ruwa da sauran abubuwan da ke da alaƙa da muhalli, yana rage sawun carbon na aikin bugu. Yana fasalta tsarin tsaftacewa ta atomatik wanda ke rage lokaci da ƙoƙarin da ake buƙata don kiyayewa.


  • Samfura: Farashin CHCI-FS
  • Max. Gudun inji: 500m/min
  • Adadin Rukunan Buga: 4/6/8/10
  • Hanyar Tuƙi: Gearless cikakken servo drive
  • Tushen Zafi: Gas, Turi, Mai zafi, dumama Lantarki
  • Samar da Lantarki: Wutar lantarki 380V. 50HZ. 3PH ko za a ƙayyade
  • Babban Kayayyakin sarrafawa: Fina-finai; Takarda; Mara Saƙa; Aluminum foil;
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Bear "Abokin ciniki 1st, Good quality farko" a hankali, mu yi aiki tare da mu al'amurra da kuma samar musu da ingantaccen da kuma sana'a sabis don Quality Inspection for Atomatik 4 Launi Flexo Printing Machine for Plastics Cup, We sincerely hope to provide both you and your organization with a superior start. Idan akwai wani abu da za mu yi don dacewa da bukatunku, za mu fi jin daɗin yin hakan. Barka da zuwa masana'antar mu don kallo.
    Bear "Abokin ciniki 1st, Kyakkyawan inganci da farko" a zuciya, muna aiki tare da masu sa'a kuma muna samar musu da ingantattun sabis na ƙwararru donInjin Buga Filastik da Injin Buga na Flexo, Kamfaninmu ya yi la'akari da cewa sayarwa ba kawai don samun riba ba amma har ma ya yada al'adun kamfaninmu ga duniya. Don haka muna aiki tuƙuru don ba ku sabis na zuciya ɗaya kuma muna shirye mu ba ku mafi kyawun farashi a kasuwa

    Ƙididdiga na Fasaha

     

    Launi na bugawa 4/6/8/10
    Faɗin bugawa mm 650
    Gudun inji 500m/min
    Maimaita tsayi 350-650 mm
    Kaurin faranti 1.14mm / 1.7mm
    Max. unwinding / rewinding dia. 800mm
    Tawada Tawada tushe na ruwa ko tawada mai ƙarfi
    Nau'in tuƙi Gearless cikakken servo drive
    Kayan bugawa LDPE, LLDPE, HDPE, BOPP, CPP, PET, Nailan, Nonwoven, Takarda

    Gabatarwar Bidiyo

    Abubuwan Na'ura

    1. Inganci da ingantaccen bugu: Gearless CI flexographic na'urar bugu an tsara shi don samar da ingantaccen sakamako na bugu. Yana amfani da fasahar bugu na ci gaba don tabbatar da cewa hotunan da aka buga suna da kaifi, bayyananne, kuma mafi inganci.

    2. Ƙarƙashin kulawa: Wannan na'ura yana buƙatar kulawa kaɗan, wanda ya sa ya zama kyakkyawan zaɓi ga kasuwancin da ke son rage farashin aiki. Injin yana da sauƙin tsaftacewa da kulawa, kuma baya buƙatar sabis akai-akai.

    3. M: The Gearless CI flexographic bugu inji ne sosai m da kuma iya rike da dama bugu jobs. Yana iya bugawa akan nau'ikan kayan daban-daban, gami da takarda, filastik, da yadudduka waɗanda ba saƙa

    4.Environmentally Friendly: An tsara wannan na'urar buga don zama mai amfani da makamashi da kuma yanayin muhalli. Yana amfani da ƙarancin ƙarfi, yana samar da ƙarancin hayaki, kuma yana samar da ƙarancin sharar gida, yana mai da shi zaɓi mai dorewa ga kasuwancin da ke damuwa da sawun carbon ɗin su.

    Bayanin Dispaly

    细节_01
    细节_03
    细节_05
    labarai111
    细节_04
    细节_06

    Samfuran Buga

    1 (1)
    1 (2)
    1 (3)
    1 (4)Bear "Abokin ciniki 1st, Good quality farko" a hankali, mu yi aiki tare da mu al'amurra da kuma samar musu da ingantaccen da kuma sana'a sabis don Quality Inspection for Atomatik 4 Launi Flexo Printing Machine for Plastics Cup, We sincerely hope to provide both you and your organization with a superior start. Idan akwai wani abu da za mu yi don dacewa da bukatunku, za mu fi jin daɗin yin hakan. Barka da zuwa masana'antar mu don kallo.
    Ingancin Ingancin Injin bugu na filastik da injin bugu na Flexo, Kamfaninmu yana la'akari da cewa siyar ba kawai don samun riba bane amma har ma yaɗa al'adun kamfaninmu ga duniya. Don haka muna aiki tuƙuru don ba ku sabis na zuciya ɗaya kuma muna shirye mu ba ku mafi kyawun farashi a kasuwa


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana