
Yanzu muna da ɗaya daga cikin injinan samarwa mafi ci gaba, injiniyoyi da ma'aikata masu ƙwarewa, tsarin sarrafa inganci da kuma ƙungiyar tallace-tallace masu abokantaka waɗanda ke tallafawa kafin/bayan tallace-tallace don Fim ɗin filastik na Ruigao wanda aka tsara da kyau wanda aka yi wa lakabin Flexographic mai launi 4/6/8, tare da kewayon iri-iri, inganci mai kyau, farashi mai ma'ana da ƙira mai salo, samfuranmu suna da karɓuwa sosai kuma masu amfani suna iya biyan buƙatun tattalin arziki da zamantakewa masu canzawa akai-akai.
Yanzu muna da ɗaya daga cikin injinan samarwa mafi ci gaba, injiniyoyi da ma'aikata masu ƙwarewa, tsarin sarrafa inganci da abokantaka, da kuma ƙungiyar tallace-tallace masu ƙwarewa kafin/bayan tallace-tallace donInjin Bugawa na Flexo da Injin Bugawa Mai Launuka 6Kamfanin yana da tsarin gudanarwa mai kyau da tsarin sabis na bayan-tallace-tallace. Mun sadaukar da kanmu ga gina wani majagaba a masana'antar tacewa. Masana'antarmu tana shirye ta yi aiki tare da abokan ciniki daban-daban na cikin gida da na ƙasashen waje don samun kyakkyawar makoma.
| MISALI | Jerin CHCI-JS (Ana iya keɓance shi bisa ga buƙatun samarwa na abokin ciniki da kasuwa) | |||||
| Adadin benaye na bugawa | 4/6/8 | |||||
| Matsakaicin Gudun Inji | 200m/min | |||||
| Matsakaicin Saurin Bugawa | 200m/min | |||||
| Matsakaicin Faɗin Bugawa | 600mm | 800mm | 1000mm | 1200mm | 1400mm | 1600mm |
| Mafi girman sassauci/Ja da baya Dia. | Φ800/Φ1000/Φ1200 | |||||
| Tawadar | tushen ruwa / tushen haske / UV / LED | |||||
| Tsawon Bugawa (maimaita) | 350mm-900mm | |||||
| Nau'in Tuki | Drum na tsakiya tare da Gear drive | |||||
| Jerin Substrates | LDPE, LLDPE, HDPE, BOPP, CPP, PET, Nailan, | |||||
Ɗaya daga cikin muhimman fasalulluka na wannan injin shine sassaucinsa. Yana iya bugawa akan nau'ikan fina-finan lakabi iri-iri, gami da PP, PET, da PVC. Wannan ya sa ya zama zaɓin bugawa mai amfani ga masana'antun fina-finan lakabi waɗanda ke buƙatar buga nau'ikan lakabi daban-daban.
Wani muhimmin fasali na CI Flexo Press shine saurinsa. Tare da ƙarfin bugawa mai sauri, wannan injin zai iya samar da lakabi cikin sauri da inganci. Wannan ya sa ya zama kyakkyawan zaɓi ga masana'antun fina-finan lakabi waɗanda ke buƙatar cika ƙa'idodi masu tsauri da kuma isar da oda akan lokaci.
CI Flexo Press kuma tana da sauƙin amfani. An ƙera ta da wata hanyar sadarwa mai sauƙin amfani wadda ke sauƙaƙa amfani da ita, har ma ga waɗanda ba su saba da injunan bugawa ba. Wannan yana tabbatar da cewa masana'antun fina-finan lakabi za su iya sarrafa injin ba tare da ƙaramin horo ba kuma su sami sakamako mai inganci na bugawa.
Bugu da ƙari, wannan injin yana da fasahar zamani wadda ke ƙara ƙarfin bugawa. Yana da daidaiton rajistar launi, wanda ke tabbatar da cewa an sake buga launuka daidai akan lakabin. Wannan fasalin yana taimaka wa masana'antun fina-finan lakabin samar da lakabi masu daidaito a launi da inganci.








Yanzu muna da ɗaya daga cikin injinan samarwa mafi ci gaba, injiniyoyi da ma'aikata masu ƙwarewa, tsarin sarrafa inganci da kuma ƙungiyar tallace-tallace masu abokantaka waɗanda ke tallafawa kafin/bayan tallace-tallace don Fim ɗin filastik na Ruigao wanda aka tsara da kyau wanda aka yi wa lakabin Flexographic mai launi 4/6/8, tare da kewayon iri-iri, inganci mai kyau, farashi mai ma'ana da ƙira mai salo, samfuranmu suna da karɓuwa sosai kuma masu amfani suna iya biyan buƙatun tattalin arziki da zamantakewa masu canzawa akai-akai.
An tsara shi da kyauInjin Bugawa na Flexo da Injin Bugawa Mai Launuka 6Kamfanin yana da tsarin gudanarwa mai kyau da tsarin sabis na bayan-tallace-tallace. Mun sadaukar da kanmu ga gina wani majagaba a masana'antar tacewa. Masana'antarmu tana shirye ta yi aiki tare da abokan ciniki daban-daban na cikin gida da na ƙasashen waje don samun kyakkyawar makoma.