
Kasancewar muna da goyon bayan ƙwararrun ma'aikatan IT, za mu iya ba da tallafin fasaha kan tallafin kafin siyarwa da bayan siyarwa don Rangwamen Jumla na Injin Bugawa Mai Sauri na Flexo mai Launi 4/6/8 don BOPP/LDPE/PE/CPP, Kullum, muna mai da hankali kan duk cikakkun bayanai don tabbatar da cewa kowane samfurin ya gamsu da abokan cinikinmu.
Kasancewar muna da goyon bayan ƙwararrun ma'aikatan IT masu ci gaba, za mu iya ba da tallafin fasaha kan taimakon kafin tallace-tallace da bayan tallace-tallace donInjin Bugawa da Firintocin FlexoTare da mafi kyawun tallafin fasaha, mun tsara gidan yanar gizon mu don mafi kyawun ƙwarewar mai amfani kuma muna tuna da sauƙin siyayya. Muna tabbatar da cewa mafi kyawun ya isa gare ku a ƙofar gidanku, cikin ɗan gajeren lokaci kuma tare da taimakon abokan hulɗarmu masu inganci kamar DHL da UPS. Muna alƙawarin inganci, muna rayuwa bisa ga taken alƙawarin abin da za mu iya bayarwa kawai.
| Samfuri | CHCI6-600E-S | CHCI6-800E-S | CHCI6-1000E-S | CHCI6-1200E-S |
| Matsakaicin faɗin Yanar Gizo | 650mm | 850mm | 1050mm | 1250mm |
| Matsakaicin Faɗin Bugawa | 600mm | 800mm | 1000mm | 1200mm |
| Matsakaicin Gudun Inji | 300m/min | |||
| Saurin Bugawa | 250m/min | |||
| Mafi girman sassauci/Ja da baya Dia. | Φ800mm/Φ000mm/Φ1200mm | |||
| Nau'in Tuki | Drum na tsakiya tare da Gear drive | |||
| Farantin Fotopolymer | Za a ƙayyade | |||
| Tawadar | Tawada mai tushe ta ruwa ko tawada mai narkewa | |||
| Tsawon Bugawa (maimaita) | 350mm-900mm | |||
| Kewayen Substrates | LDPE, LLDPE, HDPE, BOPP, CPP, PET, Nailan, | |||
●Ɗaya daga cikin abubuwan da suka fi shahara a na'urar buga takardu ta Non Stop Station CI flexographic ita ce ƙarfin bugawarta na ci gaba. Da wannan na'urar, za ku iya samun bugu ba tare da tsayawa ba, wanda ke taimaka muku ƙara yawan aiki da rage lokacin aiki.
●Bugu da ƙari, na'urar buga takardu ta Non Stop Station CI flexographic tana da ingantattun fasaloli na sarrafa kansa waɗanda ke sauƙaƙawa da sauri wajen saitawa da gudanar da ayyuka. Kula da danko tawada ta atomatik, rajistar bugawa, da bushewa kaɗan ne daga cikin fasalulluka da ke sauƙaƙa tsarin bugawa.
●Wani fa'ida na Non Stop Station CI FLEXOGRAPHIC PRINTING PRESS shine ingancin bugawa mai kyau. Wannan fasaha tana amfani da software da kayan aiki na zamani waɗanda ke tabbatar da daidaito da daidaiton bugawa, suna samar da bugu mai inganci koda a cikin babban gudu. Wannan inganci yana da mahimmanci ga kamfanonin da ke buƙatar bugu mai daidaito da inganci don samfuran su, domin yana taimaka musu su kiyaye daidaiton alama da gamsuwar abokan ciniki.








Kasancewar muna da goyon bayan ƙwararrun ma'aikatan IT, za mu iya ba da tallafin fasaha kan tallafin kafin siyarwa da bayan siyarwa don Rangwamen Jumla na Injin Bugawa Mai Sauri na Flexo mai Launi 4/6/8 don BOPP/LDPE/PE/CPP, Kullum, muna mai da hankali kan duk cikakkun bayanai don tabbatar da cewa kowane samfurin ya gamsu da abokan cinikinmu.
Na'urar Bugawa ta Flexo da Firintocin Flexo Masu Rangwame, Tare da mafi kyawun tallafin fasaha, mun tsara gidan yanar gizon mu don mafi kyawun ƙwarewar mai amfani kuma muna tuna da sauƙin siyayya. Muna tabbatar da cewa mafi kyawun yana isa gare ku a ƙofar gidanku, cikin ɗan gajeren lokaci kuma tare da taimakon abokan hulɗarmu masu inganci kamar DHL da UPS. Muna alƙawarin inganci, muna rayuwa bisa ga taken alƙawarin abin da za mu iya bayarwa kawai.