
Kasuwancinmu ya dogara ne akan ƙa'idar "Inganci zai iya zama rayuwa tare da kamfanin, kuma tarihin rayuwa zai zama ruhinsa" don Mafi arha Farashi na Flexo Printing Machinery/ Huɗu zuwa Shida Launuka servo Flexo Printing Press Machine, Kasuwancinmu ya sadaukar da kai ga baiwa abokan ciniki kayayyaki masu inganci da aminci a farashi mai tsauri, wanda ke sa kowane abokin ciniki ya gamsu da ayyukanmu.
Kasuwancinmu ya dogara ne akan ƙa'idar asali ta "Inganci zai iya zama rayuwa tare da kamfanin, kuma tarihin aikinsa zai zama ruhinsa" donNa'urar Bugawa ta Flexo da Injin Bugawa Mai Launi 6Barka da zuwa ziyartar kamfaninmu, masana'antarmu da kuma ɗakin nunin kayanmu inda muke nuna nau'ikan kayan gyaran gashi daban-daban waɗanda za su dace da tsammaninku. A halin yanzu, yana da sauƙi a ziyarci gidan yanar gizon mu, kuma ma'aikatan tallace-tallace za su yi iya ƙoƙarinsu don samar muku da mafi kyawun sabis. Da fatan za a tuntuɓe mu idan kuna buƙatar ƙarin bayani. Manufarmu ita ce taimaka wa abokan ciniki su cimma burinsu. Muna yin ƙoƙari sosai don cimma wannan yanayi mai amfani da nasara.
| Samfuri | CH6-600S-S | CH6-800S-S | CH6-1000S-S | CH6-1200S-S |
| Matsakaicin faɗin Yanar Gizo | 650mm | 850mm | 1050mm | 1250mm |
| Matsakaicin Faɗin Bugawa | 600mm | 800mm | 1000mm | 1200mm |
| Matsakaicin Gudun Inji | 200m/min | |||
| Matsakaicin Saurin Bugawa | 150m/min | |||
| Mafi girman sassauci/Ja da baya Dia. | Φ800mm | |||
| Nau'in Tuki | Na'urar Servo | |||
| Farantin Fotopolymer | Za a ƙayyade | |||
| Tawadar | Tawada mai tushe ta ruwa ko tawada mai narkewa | |||
| Tsawon Bugawa (maimaita) | 350mm-1000mm | |||
| Kewayen Substrates | LDPE, LLDPE, HDPE, BOPP, CPP, OPP, PET, Nailan, | |||
| Samar da Wutar Lantarki | Wutar lantarki 380V. 50 HZ.3PH ko kuma wanda za a ƙayyade | |||
1. Daidaito da Kwanciyar Hankali, Babban Aiki Mai Kyau
Wannan na'urar buga takardu ta flexographic tana amfani da tsarin servo drive. Kowace rukunin launi ana tuƙa ta da injin servo mai zaman kansa. Ana sarrafa ta tare da umarnin dijital, wannan yana kawar da kuskuren dawowa da tsangwama mara amfani da ke tattare da na'urorin gear na gargajiya, yana tabbatar da ingancin bugawa daidai, daidaiton bugu fiye da kima, da digo masu kaifi.
2. Inganci Mai Inganci da Ingantaccen Aiki da Kai
Na'urar buga takardu ta servo stack flexographic tana da tsarin ciyarwa ta atomatik mai wayo wanda ke ba da damar aiwatarwa ta atomatik gaba ɗaya daga loda kayan aiki, zare, zuwa haɗakarwa. Yana tallafawa sarrafa manyan na'urori ba tare da wata matsala ba kuma yana cimma canjin na'urar da haɗa ta atomatik ba tare da dakatar da aiki ba, yana tabbatar da ci gaba da samarwa don oda mai ɗorewa da girma.
3. Busarwa Mai Inganci, Inganta Yawan Aiki Mai Kyau
Tsarin busarwa mai inganci shine mabuɗin haɓaka yawan aiki. Wannan injin buga takardu mai launuka 6 mai lanƙwasa yana amfani da ƙirar busarwa mai matakai da yawa, mai inganci sosai, wanda ke ba da damar busar da bugu mai faɗi da kauri mai tawada sosai cikin ɗan gajeren lokaci.
4. Faɗin Amfani da Tattalin Arziki Mai Muhimmanci na Girma
Tsarin mai faɗi kai tsaye yana kawo ƙaruwa mai yawa a ƙarfin samarwa. Faɗin bugawa mafi girma yana nufin ana iya samar da ƙarin kayayyaki a cikin hanya ɗaya. Bugu da ƙari, tsarin mai faɗi yana ba kayan aikin ƙarin sassaucin bugawa, yana biyan buƙatun bugu na nau'ikan samfura masu faɗi da yawa cikin sauƙi da faɗaɗa ƙwarewar kasuwancin kamfanin.








![]()








Kasuwancinmu ya dogara ne akan ƙa'idar "Inganci zai iya zama rayuwa tare da kamfanin, kuma tarihin rayuwa zai zama ruhinsa" don Mafi arha Farashi na Flexo Printing Machinery/ Huɗu zuwa Shida Launuka servo Flexo Printing Press Machine, Kasuwancinmu ya sadaukar da kai ga baiwa abokan ciniki kayayyaki masu inganci da aminci a farashi mai tsauri, wanda ke sa kowane abokin ciniki ya gamsu da ayyukanmu.
Farashi Mafi ArhaNa'urar Bugawa ta Flexo da Injin Bugawa Mai Launi 6Barka da zuwa ziyartar kamfaninmu, masana'antarmu da kuma ɗakin nunin kayanmu inda muke nuna nau'ikan kayan gyaran gashi daban-daban waɗanda za su dace da tsammaninku. A halin yanzu, yana da sauƙi a ziyarci gidan yanar gizon mu, kuma ma'aikatan tallace-tallace za su yi iya ƙoƙarinsu don samar muku da mafi kyawun sabis. Da fatan za a tuntuɓe mu idan kuna buƙatar ƙarin bayani. Manufarmu ita ce taimaka wa abokan ciniki su cimma burinsu. Muna yin ƙoƙari sosai don cimma wannan yanayi mai amfani da nasara.