
Muna da ƙungiyar tallace-tallace tamu, ƙungiyar ƙira, ƙungiyar fasaha, ƙungiyar QC da ƙungiyar fakiti. Muna da tsauraran hanyoyin kula da inganci don kowane tsari. Hakanan, duk ma'aikatanmu suna da ƙwarewa a fannin bugawa don Injin Bugawa na Flexo Printer na PE BOPP na Factory Customed PE BOPP, Fim ɗin Plastic 4 Colour Stack Flexographic, Manufarmu yawanci ita ce taimakawa wajen gabatar da kwarin gwiwar kowane mai siye tare da bayar da mai samar da mu mafi gaskiya, da kuma samfurin da ya dace.
Muna da ƙungiyar tallace-tallace tamu, ƙungiyar ƙira, ƙungiyar fasaha, ƙungiyar QC da ƙungiyar fakiti. Muna da tsauraran hanyoyin kula da inganci ga kowane tsari. Hakanan, duk ma'aikatanmu suna da ƙwarewa a fannin bugawa donInjin Bugawa na Flexo da Injin Bugawa na Flexo masu launuka 4Kayayyakinmu suna da matuƙar shahara a cikin kalmar, kamar Kudancin Amurka, Afirka, Asiya da sauransu. Kamfanoni don "ƙirƙirar kayayyaki masu inganci" a matsayin manufar, da kuma ƙoƙarin samar wa abokan ciniki kayayyaki masu inganci, bayar da sabis mai inganci bayan tallace-tallace da tallafin fasaha, da kuma fa'idar juna tsakanin abokan ciniki, ƙirƙirar aiki mafi kyau da makoma!
| Samfuri | CH4-600H | CH4-800H | CH4-1000H | CH4-1200H |
| Matsakaicin ƙimar yanar gizo | 650mm | 850mm | 1050mm | 1250mm |
| Matsakaicin ƙimar bugawa | 600mm | 800mm | 1000mm | 1200mm |
| Matsakaicin Gudun Inji | 120m/min | |||
| Saurin Bugawa | 100m/min | |||
| Mafi girman sassauci/Ja da baya Dia. | φ800mm | |||
| Nau'in Tuki | Tsarin bel na lokaci | |||
| Kauri farantin | Farantin Photopolymer 1.7mm ko 1.14mm (ko kuma a ƙayyade) | |||
| Tawadar | Tawada mai tushe ta ruwa ko tawada mai narkewa | |||
| Tsawon bugawa (maimaita) | 300mm-1000mm | |||
| Kewayen Substrates | LDPE; LLDPE; HDPE; BOPP, CPP, PET; Nailan, TAKARDA, BA A YI BA | |||
| Samar da wutar lantarki | Wutar lantarki 380V. 50 HZ.3PH ko kuma wanda za a ƙayyade | |||
● Injin buga takardu na maganin corona treatment stack flexographic wata fasaha ce ta zamani da ake amfani da ita a masana'antar buga littattafai don samar da kayayyaki masu inganci iri-iri kamar jakunkunan takarda, lakabi, marufi na abinci, marufi na magani da sauransu.
● Babban fa'idar wannan injin shine ikon magance saman kayan bugawa da cutar korona. Wannan yana nufin cewa akwai babban ci gaba a ingancin bugawa. Corona fasaha ce ta maganin saman da ake amfani da ita don ƙara kuzarin saman kayan bugawa, wanda ke ba da damar tawada da manne su manne da kyau a saman kayan.
● Wata muhimmiyar fa'idar wannan injin ita ce sassaucin sa. Yana iya bugawa akan nau'ikan kayayyaki iri-iri, daga takarda zuwa filastik, da kuma akan nau'ikan kayayyaki masu girma dabam-dabam da siffofi daban-daban. Bugu da ƙari, ana iya amfani da shi a aikace-aikace iri-iri, tun daga lakabi zuwa marufi mai inganci.
● Baya ga samar da kwafi masu inganci, ana iya amfani da na'urar buga takardu ta hanyar maganin corona treatment stack flexographic don samar da kwafi masu sauri. Wannan saboda ana iya samar da kwafi da sauri, ma'ana ana iya samar da adadi mai yawa na kayayyaki cikin ɗan gajeren lokaci.












Muna da ƙungiyar tallace-tallace tamu, ƙungiyar ƙira, ƙungiyar fasaha, ƙungiyar QC da ƙungiyar fakiti. Muna da tsauraran hanyoyin kula da inganci don kowane tsari. Hakanan, duk ma'aikatanmu suna da ƙwarewa a fannin bugawa don Injin Bugawa na Flexo Printer na PE BOPP na Factory Customed PE BOPP, Fim ɗin Plastic 4 Colour Stack Flexographic, Manufarmu yawanci ita ce taimakawa wajen gabatar da kwarin gwiwar kowane mai siye tare da bayar da mai samar da mu mafi gaskiya, da kuma samfurin da ya dace.
Musamman na Masana'antaInjin Bugawa na Flexo da Injin Bugawa na Flexo masu launuka 4Kayayyakinmu suna da matuƙar shahara a cikin kalmar, kamar Kudancin Amurka, Afirka, Asiya da sauransu. Kamfanoni don "ƙirƙirar kayayyaki masu inganci" a matsayin manufar, da kuma ƙoƙarin samar wa abokan ciniki kayayyaki masu inganci, bayar da sabis mai inganci bayan tallace-tallace da tallafin fasaha, da kuma fa'idar juna tsakanin abokan ciniki, ƙirƙirar aiki mafi kyau da makoma!