
Ko da kuwa sabon abokin ciniki ne ko abokin ciniki na baya, mun yi imani da dogon lokaci da kuma dangantaka mai aminci ga Kamfanin da aka keɓance shi da na'urar buga takardu ta Flexo, Takardar bugawa/Makala/Saka/Jaka/Fim/Plastic, yanzu muna da Takaddun Shaida na ISO 9001 kuma mun cancanci wannan samfurin. Mun shafe sama da shekaru 16 muna aiki a masana'antu da ƙira, don haka samfuranmu da mafita suna da inganci mai kyau da ƙima mai ƙarfi. Barka da haɗin gwiwa tare da mu!
Ko da kuwa sabon abokin ciniki ne ko tsohon abokin ciniki, mun yi imani da dogon lokaci da kuma dangantaka mai aminci gaInjin Bugawa na Ci Type Flexo da injin buga buɗaɗɗen roba na flexoKamfaninmu ya gina dangantaka mai kyau ta kasuwanci da kamfanoni da dama na cikin gida da kuma abokan cinikin ƙasashen waje. Da nufin samar da kayayyaki masu inganci da mafita ga abokan ciniki a ƙananan gidaje, mun himmatu wajen inganta ƙarfinsa a fannin bincike, haɓakawa, masana'antu da gudanarwa. Mun yi alfahari da samun karɓuwa daga abokan cinikinmu. Har zuwa yanzu mun sami amincewar ISO9001 a shekarar 2005 da ISO/TS16949 a shekarar 2008. Kamfanoni masu "ingancin rayuwa, sahihancin ci gaba" don wannan dalili, suna maraba da 'yan kasuwa na cikin gida da na ƙasashen waje da su ziyarta don tattauna haɗin gwiwa.
| Samfuri | CHCI6-600J-S | CHCI6-800J-S | CHCI6-1000J-S | CHCI6-1200J-S |
| Matsakaicin faɗin Yanar Gizo | 650mm | 850mm | 1050mm | 1250mm |
| Matsakaicin Faɗin Bugawa | 600mm | 800mm | 1000mm | 1200mm |
| Matsakaicin Gudun Inji | 250m/min | |||
| Matsakaicin Saurin Bugawa | 200m/min | |||
| Mafi girman sassauci/Ja da baya Dia. | Φ800mm/Φ1000mm/Φ1200mm | |||
| Nau'in Tuki | Drum na tsakiya tare da Gear drive | |||
| Farantin Fotopolymer | Za a ƙayyade | |||
| Tawadar | Tawada mai tushe ta ruwa ko tawada mai narkewa | |||
| Tsawon Bugawa (maimaita) | 350mm-900mm | |||
| Kewayen Substrates | LDPE, LLDPE, HDPE, BOPP, CPP, PET, Nailan, | |||
| Samar da Wutar Lantarki | Wutar lantarki 380V. 50 HZ.3PH ko kuma wanda za a ƙayyade | |||
1. Babban gudu: Injin CI flexographic press injin ne da ke aiki a babban gudu, wanda ke ba da damar buga manyan kayan aiki cikin ɗan gajeren lokaci.
2. Sauƙin amfani: Ana iya amfani da wannan fasaha don bugawa akan nau'ikan kayan aiki daban-daban, tun daga takarda zuwa filastik, wanda hakan ke sa ta zama mai sauƙin amfani.
3. Daidaito: Godiya ga fasahar injin buga firikwensin tsakiya, bugawa na iya zama daidai, tare da cikakkun bayanai masu kyau da kaifi.
4. Dorewa: Wannan nau'in bugawa yana amfani da tawada mai tushen ruwa, wanda ke sa ya fi dacewa da muhalli da dorewa tare da muhalli.
5. Daidaitawa: Maƙallin ɗaukar hoto mai kama da na tsakiya zai iya daidaitawa da nau'ikan buƙatun bugawa daban-daban, kamar: nau'ikan tawada daban-daban, nau'ikan clichés, da sauransu.
















Ko da kuwa sabon abokin ciniki ne ko abokin ciniki na baya, mun yi imani da dogon lokaci da kuma dangantaka mai aminci ga Kamfanin da aka keɓance shi da na'urar buga takardu ta Flexo, Takardar bugawa/Makala/Saka/Jaka/Fim/Plastic, yanzu muna da Takaddun Shaida na ISO 9001 kuma mun cancanci wannan samfurin. Mun shafe sama da shekaru 16 muna aiki a masana'antu da ƙira, don haka samfuranmu da mafita suna da inganci mai kyau da ƙima mai ƙarfi. Barka da haɗin gwiwa tare da mu!
Musamman na Masana'antaInjin Bugawa na Ci Type Flexo da injin buga buɗaɗɗen roba na flexoKamfaninmu ya gina dangantaka mai kyau ta kasuwanci da kamfanoni da dama na cikin gida da kuma abokan cinikin ƙasashen waje. Da nufin samar da kayayyaki masu inganci da mafita ga abokan ciniki a ƙananan gidaje, mun himmatu wajen inganta ƙarfinsa a fannin bincike, haɓakawa, masana'antu da gudanarwa. Mun yi alfahari da samun karɓuwa daga abokan cinikinmu. Har zuwa yanzu mun sami amincewar ISO9001 a shekarar 2005 da ISO/TS16949 a shekarar 2008. Kamfanoni masu "ingancin rayuwa, sahihancin ci gaba" don wannan dalili, suna maraba da 'yan kasuwa na cikin gida da na ƙasashen waje da su ziyarta don tattauna haɗin gwiwa.