
Inganci mai inganci da kuma kyakkyawan matsayin maki mai kyau su ne ƙa'idodinmu, waɗanda za su taimaka mana a matsayi mafi girma. Bisa la'akari da ƙa'idar "inganci da farko, mafi girma ga masu amfani" don Zane na Musamman don Injin Bugawa na Gearless Flexo mai launi 6 don Jakunkunan Takarda marasa saka, Kamfaninmu yana sadaukar da wannan "abokin ciniki da farko" kuma ya himmatu wajen taimaka wa abokan ciniki faɗaɗa kasuwancinsu, don su zama Babban Shugaba!
Ingancin inganci mai inganci da kuma kyakkyawan matsayin maki na bashi sune ƙa'idodinmu, waɗanda zasu taimaka mana a matsayi mafi girma. Bin ƙa'idar "inganci da farko, fifikon mabukaci" donInjin Bugawa na Flexo mara amfani da takarda mai lamba CI da Injin Bugawa Mai Ci gaba mai lamba 4 6 8 LauniKwarewar aiki a wannan fanni ta taimaka mana wajen ƙulla kyakkyawar alaƙa da abokan ciniki da abokan hulɗa a kasuwannin cikin gida da na ƙasashen waje. Tsawon shekaru, ana fitar da kayayyakinmu zuwa ƙasashe sama da 15 a duniya kuma abokan ciniki suna amfani da su sosai.

| Samfuri | CHCI6-600F-Z | CHCI6-800F-Z | CHCI6-1000F-Z | CHCI6-1200F-Z |
| Matsakaicin faɗin Yanar Gizo | 650mm | 850mm | 1050mm | 1250mm |
| Matsakaicin Faɗin Bugawa | 600mm | 800mm | 1000mm | 1200mm |
| Matsakaicin Gudun Inji | 500m/min | |||
| Matsakaicin Saurin Bugawa | 450m/min | |||
| Mafi girman sassauci/Ja da baya Dia. | Φ800mm/Φ1200mm/Φ1500mm | |||
| Nau'in Tuki | Cikakken servo drive mara amfani | |||
| Farantin Fotopolymer | Za a ƙayyade | |||
| Tawadar | Tawada mai tushe ta ruwa ko tawada mai narkewa | |||
| Tsawon Bugawa (maimaita) | 400mm-800mm | |||
| Kewayen Substrates | Ba a saka ba, Takarda, Kofin Takarda | |||
| Samar da Wutar Lantarki | Wutar lantarki 380V. 50 HZ.3PH ko kuma wanda za a ƙayyade | |||
● Wannan injin buga ci flexo yana amfani da fasahar tuƙi mai cikakken aiki ba tare da gearless ba, wanda ya cimma daidaiton rajista mai girma na ±0.1mm. Tsarin na'urar bugawa mai ban mamaki na 6+1 yana ba da damar bugawa mai gefe biyu a saurin har zuwa 500 m/min, ba tare da wata wahala ba yana tallafawa bugu mai launuka da yawa da kuma sake buga digo mai kyau na halftone.
● Firintar mai lankwasawa tana hana lalacewar takarda yadda ya kamata kuma tana tabbatar da matsin lamba iri ɗaya a duk na'urorin bugawa. Tsarin isar da tawada mai ci gaba, wanda aka haɗa shi da na'urar ruwan leda ta likita mai rufaffiyar ɗaki, yana ba da launi mai haske da cikakken haske. Ya yi fice a manyan fannoni masu launi da cikakkun bayanai masu rikitarwa, yana biyan buƙatun aikace-aikacen bugu mai inganci.
● An inganta shi don kayan rubutu na takarda, wannan firintar flexo kuma tana ɗaukar yadi marasa saka, kwali, da sauran kayayyaki. Tsarin busarwa mai ƙirƙira da fasahar sarrafa tashin hankali yana daidaitawa ba tare da wata matsala ba ga kayan rubutu masu nauyi daban-daban (80gsm zuwa 400gsm), yana tabbatar da daidaiton sakamakon bugawa a cikin takardu masu laushi da kati mai nauyi.
● Tare da tsarin gini mai tsari da tsarin sarrafawa mai wayo, na'urar latsa flexo tana sarrafa ayyuka kamar canza ayyukan dannawa ɗaya da yin rijista ta atomatik. Da yake dacewa da tawada mai tushen ruwa da UV mai kyau ga muhalli, yana haɗa tsarin bushewa mai amfani da makamashi don rage yawan amfani da wutar lantarki da fitar da hayakin VOC sosai. Wannan ya yi daidai da yanayin buga takardu na zamani na kore yayin da yake haɓaka yawan aiki.
















Inganci mai inganci da kuma kyakkyawan matsayin maki mai kyau su ne ƙa'idodinmu, waɗanda za su taimaka mana a matsayi mafi girma. Bisa la'akari da ƙa'idar "inganci da farko, mafi girma ga masu amfani" don Zane na Musamman don Injin Bugawa na Gearless Flexo don Jakunkunan Takarda na Musamman, kamfaninmu yana sadaukar da wannan "abokin ciniki da farko" kuma ya himmatu wajen taimaka wa abokan ciniki faɗaɗa kasuwancinsu, don su zama Babban Shugaba!
Tsarin Musamman donInjin Bugawa na Flexo mara amfani da takarda mai lamba CI da Injin Bugawa Mai Ci gaba mai lamba 4 6 8 LauniKwarewar aiki a wannan fanni ta taimaka mana wajen ƙulla kyakkyawar alaƙa da abokan ciniki da abokan hulɗa a kasuwannin cikin gida da na ƙasashen waje. Tsawon shekaru, ana fitar da kayayyakinmu zuwa ƙasashe sama da 15 a duniya kuma abokan ciniki suna amfani da su sosai.